എല്ലാം മനസ്സിലായി.പക്ഷെ പാട്ടു മാത്രം മറന്നു പോയി…!അശ്വതി റൗണ്ടിൽ നട്ടം തിരിഞ്ഞ് അജു വർഗീസ്-വൈറൽ വീഡിയോ

March 21, 2018

അശ്വതി റൗണ്ടിലെ ആദ്യ കടമ്പകളെല്ലാം വിജയകരമായി പൂർത്തിയാക്കിയ അജു വർഗീസിനും നീരജ് മാധവിനും  ഒടുവിൽ നല്ല എട്ടിന്റെ പണി കിട്ടി..കണ്ണെഴുതി പൊട്ടും തൊട്ട് എന്ന സിനിമയിലെ കൈതപ്പൂവിൻ കന്നിക്കുറുമ്പിൽ തൊട്ടു തൊട്ടില്ല എന്ന ഗാനം അഭിനയിച്ചു കാണിക്കാനുള്ള ടാസ്‌ക്കാണ് നീരജിനു കിട്ടിയത്.നീരജിന്റെ അഭിനയത്തിൽ നിന്നും ചിത്രവും ഗായകനെയും  അഭിനേതാക്കളെയുമെല്ലാം മനസ്സിലായെങ്കിലും പാട്ടു മാത്രം മറന്നു പോയി അജു വർഗീസ്. കോമഡി സൂപ്പർ നൈറ്റിനെ ചിരിപ്പൂരമാക്കിയ പ്രകടനം കാണാം.

 

ചുവടുവെക്കാം പാട്ടിനൊപ്പം. കോഴിക്കോടിന്റെ മണ്ണിൽ പാട്ടിന്റെ പെരുമഴ തീർക്കാൻ ഗൗരി ലക്ഷ്മി, ഗായകൻ ജോബ് കുര്യൻ, അവിയൽ, തൈക്കുടം ബ്രിഡ്ജ് എന്നീ ബാൻഡുകളുടെ തകർപ്പൻ പെർഫോമൻസുമായി 'ഡിബി നൈറ്റ് ബൈ ഫ്‌ളവേഴ്‌സ്’. Book Your Tickets Now..!