ഐപിഎൽ ആരാധകർക്ക് സമ്മാനപ്പെരുമഴയൊരുക്കി ഫ്ളവേഴ്സ് ഓൺലൈൻ Guess And Grab Contest

April 7, 2018

8 ടീമുകൾ…52 രാവുകൾ …60 മത്സരങ്ങൾ …..കുട്ടിക്രിക്കറ്റിന്റെ ആവേശപ്പൂരത്തിന് അരങ്ങുണർത്തിക്കൊണ്ട്  ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിന്റെ 11ാം സീസണിന് കൊടി കയറയുകയാണ്..ലോകമെമ്പാടുമുള്ള  ക്രിക്കറ്റ് ആരാധകർ  ആവേശത്തോടെ വരവേൽക്കുന്ന ഐപിഎൽ   ക്രിക്കറ്റ് കാർണിവലിനോടനുബന്ധിച്ച് Guess and Grab  Contest  എന്ന പേരിൽ  ഒരു പുതിയ  സമ്മാനപദ്ധതിയുമായി നിങ്ങൾക്കു മുന്നിലെത്തുകയാണ് ഫ്ളവേഴ്സ് ഓൺലൈൻ… ഐപിൽ  ആരാധകർക്കായി ഫ്ളവേഴ്സ് ഓൺലൈനും നോർത്ത് റിപ്പബ്ലിക്കും ചേർന്നാണ് ഇത്തരമൊരു പുത്തൻ   കോണ്ടെസ്റ്റുമായി പ്രേക്ഷകർക്ക് മുന്നിലെത്തുന്നത്.
Guess and Grab കോണ്ടെസ്റ്റിലൂടെ സമ്മാനങ്ങൾ കരസ്ഥമാക്കാൻ നിങ്ങൾ ചെയ്യേണ്ടത് ഇത്രമാത്രം..!
ഐപിഎൽ മത്സരങ്ങൾ നടക്കുന്ന ദിവസം ഫ്ളവേഴ്സ്  ഓൺലൈൻ ഫേസ്ബുക് പേജിൽ ചോദിക്കുന്ന ചോദ്യങ്ങൾക്ക്  ശരിയായ ഉത്തരങ്ങൾ നൽകുക. ശരിയുത്തരം നൽകുന്നവരിൽ നിന്നും തിരഞ്ഞെടുക്കുന്ന ഭാഗ്യശാലികൾക്ക് നോർത്ത് റിപ്പബ്ലിക്ക് നൽകുന്ന ആകർഷകമായ സമ്മാനങ്ങൾ സ്വന്തമാക്കാം. മത്സര ദിവസം രാവിലെകളിലായിരിക്കും അന്നത്തെ ചോദ്യം ഫ്ളവേഴ്സ് ഓൺലൈൻ ഫേസ്ബുക് പേജിൽ പബ്ലിഷ് ചെയ്യുക.. തുടർന്ന് ചോദ്യത്തിന്റെ ഉത്തരം കമന്റ് ചെയ്യുന്ന പ്രേക്ഷകർ  ചോദ്യമടങ്ങുന്ന പോസ്റ്റ് ഷെയർ  ചെയ്യുന്നതോടെ   Guess and Grab Contest ന്റെ ഭാഗമാകുന്നു.. ശരിയുത്തരം നൽകിയവരിൽ നിന്നും തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നവർക്കാണ് നോർത്ത് റിപ്പബ്ലിക്ക് നൽകുന്ന അത്യാകർഷകമായ സമ്മാനങ്ങൾ നൽകുക. മത്സരത്തിലെ വിജയികളുടെ  ചിത്രങ്ങൾ  ഫേസ്ബുക് പേജിലൂടെ ഷെയർ ചെയ്യുന്നതായിരിക്കും.