വിസിലിംഗിൽ ‘സംഗതി’കളുടെ സംഗീത വിസ്മയം തീർത്ത അത്ഭുത പ്രകടനം- വൈറൽ വീഡിയോ

April 19, 2018

വിസിൽ അടിച്ചുകൊണ്ട് ഗാനങ്ങൾ ആലപിക്കുന്ന  പലരെയും നാം കണ്ടിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ  തികവൊത്ത ഗായകർ പോലും പാടാൻ മടിക്കുന്ന ‘സംഗതി’ നിറഞ്ഞ ഗാനങ്ങൾ വിസിലിംഗിലൂടെ പാടിയാൽ എങ്ങനെയുണ്ടാകും ? ,അത്തരമൊരു അത്ഭുത പ്രകടനവുമായി ചിരിയുടെ ഉത്സവ വേദിയിലെത്തിയിരിക്കുകയാണ് ഒരു അതുല്യ കലാകാരൻ. എസ് പി ബാലസുബ്രഹ്മണ്യം എന്ന ഇതിഹാസ ഗായകൻ അനശ്വരമാക്കിയ ‘മണ്ണിൽ ഇന്ത കാതൽ’ എന്ന് തുടങ്ങുന്ന ഗാനത്തിന്റെ വിസിലിംഗ് പതിപ്പുമായാണ് ഈ കലാകാരൻ തന്റെ സംഗീത വിസ്മയം ആരംഭിക്കുന്നത്. പിന്നീട് സർഗ്ഗം എന്ന ചിത്രത്തിലെ  സംഗീതമേ അമര സല്ലാപമേ എന്ന സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ഗാനവും അസാധ്യ മികവോടെ ഇദ്ദേഹം വിസിലിംഗിലൂടെ ആലപിക്കുന്നു.പ്രകടനം കാണാം

ചുവടുവെക്കാം പാട്ടിനൊപ്പം. കോഴിക്കോടിന്റെ മണ്ണിൽ പാട്ടിന്റെ പെരുമഴ തീർക്കാൻ ഗൗരി ലക്ഷ്മി, ഗായകൻ ജോബ് കുര്യൻ, അവിയൽ, തൈക്കുടം ബ്രിഡ്ജ് എന്നീ ബാൻഡുകളുടെ തകർപ്പൻ പെർഫോമൻസുമായി 'ഡിബി നൈറ്റ് ബൈ ഫ്‌ളവേഴ്‌സ്’. Book Your Tickets Now..!