ഏ ആർ റഹ്മാൻ ഷോ; അണിനിരക്കുന്നത് ഇന്ത്യൻ സംഗീത ലോകത്തെ നക്ഷത്ര ഗായകർ; ചിത്രങ്ങൾ കാണാം

June 23, 2018

കേരളം ആവേശപൂർവം കാത്തിരുന്ന ഏ ആർ റഹ്മാൻ ഷോ ആരംഭിക്കാൻ ഇനി ഏതാനും നിമിഷങ്ങൾ മാത്രം. ഇന്നും നാളെയുമായി നടക്കുന്ന സംഗീത നിശയ്ക്ക് ഇന്ന് വൈകീട്ട് 6 മണിയോടെ അങ്കമാലി അഡ്‌ലക്സ് കൺവെൻഷൻ സെന്ററിൽ തുടക്കമാകും. 10 വർഷങ്ങൾക്കു ശേഷമാണ് സംഗീത മാന്ത്രികൻ ഏ ആർ റഹ്മാൻ, തന്റെ വിസ്മയ രംഗങ്ങളുമായി കേരളക്കരയിലെത്തുന്നത്.

ബെന്നി ദയാൽ, ഹരിചരൻ സെഷാദ്രി, മിന്മിനി, ശ്വേതാ മോഹൻ, നീതി മോഹൻ, ജോനികാ ഗാന്ധി, റയ്ഹാന, ഇസ്രത് ഖാദ്രി, സാഷാ +`കിരൺ തിരുപതി, ജാവേദ് അലി, ദിൽഷാദ് ഷാബിർ അഹമ്മദ്, അൽഫോൻസ് ജോസഫ്. ജോർജ്ജ് പീറ്റർ എന്നിവരാണ് സംഗീത പ്രേമികളെ വിസ്മയിപ്പിക്കാനെത്തുന്ന നക്ഷത്ര ഗായകർ

 

ചുവടുവെക്കാം പാട്ടിനൊപ്പം. കോഴിക്കോടിന്റെ മണ്ണിൽ പാട്ടിന്റെ പെരുമഴ തീർക്കാൻ ഗൗരി ലക്ഷ്മി, ഗായകൻ ജോബ് കുര്യൻ, അവിയൽ, തൈക്കുടം ബ്രിഡ്ജ് എന്നീ ബാൻഡുകളുടെ തകർപ്പൻ പെർഫോമൻസുമായി 'ഡിബി നൈറ്റ് ബൈ ഫ്‌ളവേഴ്‌സ്’. Book Your Tickets Now..!