‘ഞാൻ വീണ്ടും പാടി!’- വിഡിയോ പങ്കുവെച്ച് ദർശന രാജേന്ദ്രൻ

September 21, 2022

വിവിധ മേഖലകളിൽ കഴിവുതെളിയിച്ച ബഹുമുഖ പ്രതിഭയാണ് ദർശന രാജേന്ദ്രൻ. അഭിനേതാവാണ്, കൂടാതെ കഴിവുള്ള ഗായിക കൂടിയാണ്. മുമ്പ് ‘ഹൃദയം’ ഉൾപ്പെടെയുള്ള സിനിമകളിൽ തന്റെ ആലാപന മികവ് പ്രകടിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോൾ തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ ‘ജയ ജയ ജയ ജയ ഹേ’ എന്ന ചിത്രത്തിനായി ഒരു ഗാനം റെക്കോർഡുചെയ്‌തു ദർശന.

ദർശന രാജേന്ദ്രൻ തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പേജിൽ റെക്കോർഡിംഗ് സ്റ്റുഡിയോയിൽ നിന്ന് ഒരു വിഡിയോ പോസ്റ്റ് ചെയ്യുകയും ആവേശം പങ്കിടുകയും ചെയ്തു. “ഞാൻ വീണ്ടും പാടി! ജയ ജയ ജയ ജയ ഹേ എനിക്ക് ദിവസവും സന്തോഷിക്കാൻ പുതിയ കാരണങ്ങൾ നൽകുന്നു. എന്നെ പാടാൻ പ്രേരിപ്പിച്ചതിന് നന്ദി ” ദർശന കുറിക്കുന്നു.

ദർശന രാജേന്ദ്രനും ബേസിൽ ജോസഫും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് ‘ജയ ജയ ജയ ജയ ഹേ’. ജയഭാരതി എന്ന ഇരുപത്തിരണ്ടുകാരിയുടെ വേഷമാണ് ദർശന അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. വിപിൻ ദാസാണ് ചിത്രത്തിന്റെ രചനയും സംവിധാനവും നിർവ്വഹിച്ചിരിക്കുന്നത്. ചിത്രം സ്ത്രീ കേന്ദ്രീകൃതമാണ്. പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളായ ദർശന രാജേന്ദ്രനും ബേസിൽ ജോസഫും ജോഡികളായി എത്തുന്നു.

കൊല്ലത്താണ് സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണം നടന്നത്. ജൂണിൽ ചിത്രീകരണം പൂർത്തിയാക്കി. ‘ജയ ജയ ജയ ജയ ഹേ’ ഒക്ടോബർ 21 ന് റിലീസ് ചെയ്യും.

Story highlights- Darshana Rajendran records a song for her next ‘Jaya Jaya Jaya Jaya Hey’