ഈ വിലയേറിയ ഒരുമിക്കലിന് സാക്ഷ്യം വഹിച്ചതിൽ വളരെ നന്ദിയുണ്ട്; നയൻ- വിക്കി വിവാഹ ചിത്രവുമായി റീബ മോണിക്ക

September 23, 2022

തെന്നിന്ത്യൻ സിനിമയിലെ താരജോഡികളായ നയൻതാരയും സംവിധായകൻ വിഘ്നേഷ് ശിവനും ഈ വർഷം ജൂണിൽ വിവാഹിതരായിരുന്നു. തമിഴ്‌നാട്ടിലെ മഹാബലിപുരത്ത് നടന്ന ആഡംബര വിവാഹത്തിലാണ് ഇരുവരും തങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ടവരുടെ സാന്നിധ്യത്തിൽ വിവാഹിതരായത്. ഇരുവരുടെയും പ്രിയ സുഹൃത്തായ നടി റീബ മോണിക്ക ജോണും ഭർത്താവിനൊപ്പം വിവാഹത്തിൽ പങ്കെടുത്തു. റീബ ഇപ്പോൾ നയൻ-വിക്കി വിവാഹത്തിന്റെ ഒരു ചിത്രം പങ്കുവയ്ക്കുന്നു.

നയൻതാരയ്ക്കും വിഘ്‌നേഷ് ശിവനുമൊപ്പം താനും ഭർത്താവും എടുത്ത ചിത്രം തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഹാൻഡിലിലൂടെ റീബ മോണിക്ക ജോൺ പങ്കുവെച്ചു. അതോടൊപ്പം ഹൃദയസ്പർശിയായ ഒരു കുറിപ്പും നടി എഴുതിയിട്ടുണ്ട്.

“ഞാൻ വളരെ വൈകി..പക്ഷേ ഈ വിലയേറിയ ഒരുമിക്കലിന് സാക്ഷ്യം വഹിച്ചതിൽ വളരെ നന്ദിയുണ്ട്! എനിക്ക് നയൻ മാമിനോട് ഒരുപാട് സ്നേഹവും ബഹുമാനവുമുണ്ട്. അവർ എനിക്ക് പിറക്കാതെ പോയ മൂത്ത സഹോദരിയാണ്, ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒരാൾക്കൊപ്പം അവരെ കാണാൻ സന്തോഷമല്ലാതെ മറ്റൊന്നും എന്റെ ഹൃദയത്തിൽ നിറയുന്നില്ല. നിങ്ങളിലെ ഏറ്റവും ദയയുള്ള, ഊഷ്മളമായ മനുഷ്യർ, എനിക്ക് എല്ലായ്പ്പോഴും ഒരു കുടുംബമായി തോന്നി! ഇന്നും എല്ലാ ദിവസവും നിങ്ങൾക്ക് മികച്ച ജീവിതം നേരുന്നു! വിക്കി സാറിന് വൈകി ജന്മദിനാശംസകളും നേരുന്നു! ” റീബ മോണിക്ക ജോൺ എഴുതി.

അതേസമയം, വിഘ്നേഷ് ശിവന്റെ ജന്മദിനം വിപുലമായി ആഘോഷിച്ചിരുന്നു. 37 വയസ്സ് തികഞ്ഞ അദ്ദേഹം ഭാര്യ നയൻതാരയ്ക്കും അവരുടെ കുടുംബത്തിനും സുഹൃത്തുക്കൾക്കുമൊപ്പം ദുബായിൽ പിറന്നാൾ ആഘോഷിച്ചു. ബുർജ് ഖലീഫയുടെ കാഴ്‌ചയ്‌ക്കൊപ്പം കേക്ക് മുറിച്ചുകൊണ്ട് നയൻതാര തന്റെ പങ്കാളിക്ക് സ്വപ്നതുല്യമായ ജന്മദിന സർപ്രൈസ് നൽകി.

Story highlights-Reba Monica John recalls attending Nayanthara-Vignesh Shivan’s wedding