മുഖം വെളിപ്പെടുത്തി ലൂക്ക് ആന്റണി- ‘റോഷാക്ക്’ പോസ്റ്റർ

September 15, 2022

ആക്ഷൻ സീക്വൻസുകളും ത്രില്ലിംഗ് രംഗങ്ങളും ചേർന്ന് മമ്മൂട്ടിയുടെ ‘റോഷാക്ക്’ എന്ന ചിത്രം റിലീസിന് ഒരുങ്ങുകയാണ്. സിനിമയുടെ ട്രെയ്‌ലറും അടുത്തിടെ വലിയ ഹിറ്റായി മാറിയിരുന്നു. ഇപ്പോഴിതാ,ചിത്രത്തിലെ ഒരു പോസ്റ്റർ നിർമ്മാതാക്കൾ പുറത്തിറക്കി.

മമ്മൂട്ടി തന്റെ ഔദ്യോഗിക ഫെയ്‌സ്ബുക്ക് ഹാൻഡിലിലൂടെയാണ് റോഷാക്കിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ പോസ്റ്റർ പങ്കുവെച്ചത്. “റോഷാക്ക്’ ഉടൻ വരുന്നു” എന്ന് പോസ്റ്ററിനോപ്പം കുറിച്ചിരിക്കുന്നു. ഈ ചിത്രം സ്‌ക്രീനിൽ കാണാൻ ആവേശഭരിതരായ ആരാധകരുടെ കമന്റുകളാൽ പോസ്റ്റ് നിറഞ്ഞു.

നിസാം ബഷീർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ഈ ത്രില്ലറിൽ ലൂക്ക് ആന്റണി എന്ന സംശയാസ്പദമായ കഥാപാത്രത്തെയാണ് മമ്മൂട്ടി അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ‘ഇബ്ലിസ്’ ഫെയിം സമീർ അബ്ദുൾ തിരക്കഥയെഴുതിയിരിക്കുന്നു. അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയ ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയിലറും ഹിറ്റായിരുന്നു, ഇത് മലയാള സിനിമയിലെ ഒരു പുതിയ ശ്രമമാണ്. മികച്ച ആക്ഷൻ സീക്വൻസുകളുടെ ചില ദൃശ്യങ്ങളും ട്രെയിലറിൽ കാണിച്ചിരുന്നു.

മമ്മൂട്ടിയെക്കൂടാതെ ബിന്ദു പണിക്കർ, ഷറഫുദ്ധീൻ, കോട്ടയം നസീർ, ഗ്രേസ് ആന്റണി, ജഗദീഷ് തുടങ്ങിയ നിരവധി അഭിനേതാക്കളും ‘റോഷാക്കിൽ’ ഉണ്ട്.

Story highlights- Rorschach new poster