‘മാസ്റ്റർ’ ഇനി ‘സെൻസെയ്‌’- ജപ്പാനിൽ റിലീസിന് ഒരുങ്ങി വിജയ് ചിത്രം

October 31, 2022

ലോകേഷ് കനകരാജ് സംവിധാനം ചെയ്ത ദളപതി വിജയ് നായകനായി 2021ൽ റിലീസ് ചെയ്ത ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ചിത്രം മാസ്റ്റർ ജപ്പാനിൽ റിലീസിന് ഒരുങ്ങുകയാണ്. സെൻസെയ്‌ എന്ന പേരിൽ പുറത്തിറങ്ങുന്ന ചിത്രം 2022 നവംബർ 18 ന് അവിടെ പ്രദർശനത്തിനെത്തും.

ജാപ്പനീസ് റിലീസ് ചെയ്യുന്ന സമീപകാല ദക്ഷിണേന്ത്യൻ ചിത്രങ്ങളുടെ പട്ടികയിലെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമാണ് മാസ്റ്റർ. അടുത്തിടെ, എസ്എസ് രാജമൗലിയുടെ പ്രശംസ നേടിയ വാണിജ്യ എന്റർടെയ്നർ ആർആർ ആർ ജപ്പാനിൽ റിലീസ് ചെയ്തിരുന്നു. രാജമൗലി ചിത്രത്തിന്റെ പ്രധാന താരങ്ങളായ എൻടിആർ ജൂനിയർ, രാം ചരൺ എന്നിവരോടൊപ്പം ജപ്പാൻ സന്ദർശിച്ചിരുന്നു.

തമിഴ് സിനിമകൾക്ക് ജപ്പാനിൽ വലിയ ആരാധകവൃന്ദമുണ്ട്. രജനികാന്തിന്റെ മുത്തു ജപ്പാനിൽ വളരെയധികം സ്വീകരിക്കപ്പെട്ട ചിത്രമാണ്. ഇതിലൂടെ രജനീകാന്ത് ജപ്പാനിൽ അംഗീകരിക്കപ്പെട്ട പേരായി മാറി. രജനിയുടെ പല സിനിമകളും ജപ്പാനിൽ റിലീസ് ചെയ്തു. ലോകേഷ് കനകരാജിന്റെ ജാപ്പനീസ് റിലീസ് ചെയ്യുന്ന രണ്ടാമത്തെ ചിത്രമായിരിക്കും മാസ്റ്റർ. കാർത്തിയോടൊപ്പമുള്ള അദ്ദേഹത്തിന്റെ ആക്ഷൻ ചിത്രമായ കൈതി, 2021 നവംബറിൽ കൈതി ഡില്ലി എന്ന പേരിൽ ജപ്പാനിൽ സ്‌ക്രീനുകളിൽ എത്തിയിരുന്നു.

Read Also: വിജയ് സേതുപതി പ്രതിനായക വേഷത്തിലും മാളവിക മോഹനൻ നായികയായും എത്തിയ മാസ്റ്റർ, ഒരു കോളേജ് പ്രൊഫസറെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ്.

വിജയ് സേതുപതി പ്രതിനായക വേഷത്തിലും മാളവിക മോഹനൻ നായികയായും എത്തിയ മാസ്റ്റർ, ഒരു കോളേജ് പ്രൊഫസറെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ്. ലോക്ക് ഡൗണിന് ശേഷം ഹിറ്റായി മാറിയ ചിത്രം ജപ്പാനിലും തരംഗം സൃഷ്ടിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കാം.

Story highlights-Vijay’s Master to release in Japan as Sensei