പുഷ്പ എവിടെ?- ‘പുഷ്പ ദി റൂൾ’ സ്പെഷ്യൽ ടീസർ

April 8, 2023

ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ ചിത്രം ‘പുഷ്പ: ദി റൈസി’ന്റെ തുടർച്ചയാണ് ‘പുഷ്പ; ദി റൂൾ’. ചിത്രത്തിന്റെ ടീസർ എത്തി. അല്ലു അർജുനും രശ്മിക മന്ദാനയും അഭിനയിക്കുന്ന പുഷ്പ 2 കലാപങ്ങൾക്കും പോലീസിന്റെ സ്വേച്ഛാധിപത്യത്തിനും ഇടയിൽ പുഷ്പയെ തിരയുന്ന ജനങ്ങളെ കാണിക്കുന്നു. പുഷ്പ എവിടെ എന്ന് തിരഞ്ഞ് മാധ്യമങ്ങൾ ഇറങ്ങുന്നത് ടീസറിൽ ഉണ്ട്.

അല്ലു അർജുൻ നായകനാകുന്ന പുഷ്പ: ദ റൂൾ ടീസർ പോലീസും അദ്ദേഹത്തിന്റെ ആളുകളും പുഷ്പയെ തിരയുന്നിടത്താണ് ആരംഭിക്കുന്നത്. തിരച്ചിലിനിടെ രക്തം പുരണ്ട ഷർട്ടും വെടിയുണ്ടയുടെ പാടുകളും കണ്ടെടുത്തു. തിരച്ചിലിനിടയിൽ, കലാപം പൊട്ടിപ്പുറപ്പെടുന്നതും, ജനങ്ങൾ ‘പുഷ്പ, സിന്ദാബാദ്’ എന്ന് വിളിച്ചുകൊണ്ട് തെരുവിലേക്ക് ഇറങ്ങുന്നതും കാണാം. അതിനിടയിൽ പുഷ്പയുടെ എൻട്രിയുമുണ്ട്.

തിരുപ്പതി ജയിലിൽ നിന്ന് പലതവണ വെടിയേറ്റ പുഷ്പ രക്ഷപ്പെട്ടുവെന്ന വാർത്തകളോടെയാണ് വിഡിയോ ആരംഭിക്കുന്നത്. രക്ത ചന്ദന കടത്തുകാരൻ മരിച്ചിരിക്കാമെന്ന് ചിലർ അവകാശപ്പെടുമ്പോൾ, പുഷ്പ വിദേശത്തേക്ക് കടന്നതായി മറ്റുള്ളവർ അനുമാനിക്കുന്നു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ തിരിച്ചുവരവ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന അദ്ദേഹത്തിന്റെ പിന്തുണക്കാരേയും കാണിക്കുന്നു, ചിലർ പ്രതിഷേധവുമായി തെരുവിലിറങ്ങി, പ്രദേശത്ത് കർഫ്യൂവിലേക്ക് നയിച്ചു.

അവസാനം, ഒരു ന്യൂസ് ചാനലിൽ ഒരു എക്സ്ക്ലൂസീവ് ഫൂട്ടേജ് സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യുന്നത് കാണാം, അതിൽ പുഷ്പ കാട്ടിൽ കടുവയെ വിരട്ടിയോടിക്കുന്നതും നൈറ്റ് വിഷൻ ക്യാമറയിലേക്ക് ഒരു ഉഗ്രരൂപം നിൽക്കുന്നതും കാണിക്കുന്നു. അവസാന ഷോട്ടിൽ അല്ലു അർജുൻ ഒരു കസേരയിൽ ഇരുന്നു ‘പുഷ്പയുടെ ഭരണം’ പ്രഖ്യാപിക്കുന്നു.


സുകുമാർ റൈറ്റിംഗ്‌സുമായി സഹകരിച്ച് മൈത്രി മൂവി മേക്കേഴ്‌സിന്റെ നവീൻ യേർനേനിയും Y രവിശങ്കറും ചേർന്ന് നിർമ്മിച്ച ഈ ചിത്രം ശ്രീവല്ലിയായി രശ്മിക മന്ദാനയെയും ഭൻവർ സിംഗ് ഷെഖാവത്ത് ആയി ഫഹദ് ഫാസിലിനെയും തിരികെ കൊണ്ടുവരുന്നു. അഭിനേതാക്കളായ ധനുഞ്ജയ്, റാവു രമേഷ്, സുനിൽ, അനസൂയ ഭരദ്വാജ്, അജയ് ഘോഷ് എന്നിവർ അണിനിരക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ സംഗീതം ദേവി ശ്രീ പ്രസാദ് (ഡിഎസ്പി), ഛായാഗ്രഹണവും യഥാക്രമം മിറോസ്ലാവ് കുബ ബ്രോസെക്ക്, കാർത്തിക ശ്രീനിവാസ് എന്നിവർ എഡിറ്റിംഗും നിർവ്വഹിക്കുന്നു. സിനിമയിൽ മലയാളികളുടെ പ്രിയതാരം ഫഹദ് ഫാസിൽ ഉണ്ടെന്നതും ആവേശമുണർത്തുന്നതാണ്.

Story highlights- pushpa the rule teaser