ചിത്രീകരണത്തിനിടെ അപകടം; നടൻ വിക്രമിന് വാരിയെല്ലിന് പരിക്ക്

May 3, 2023

പുതിയ സിനിമയായ തങ്കലാൻ ചിത്രീകരണത്തിനിടെ നടൻ വിക്രമിന് പരിക്കേറ്റു. റിഹേഴ്‌സൽ സെഷനിൽ പരിക്കേറ്റ താരത്തിന് ഇനി ഏതാനും നാൾ വിശ്രമം ആവശ്യമാണ്. അപകടത്തിൽ വിക്രമിന്റെ വാരിയെല്ലിന് ഒടിവ് പറ്റിയതായി മനേജർ സൂര്യനാരായണൻ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു. അപകടത്തെ തുടര്‍ന്ന് ചിത്രത്തിന്‍റെ ഷൂട്ടിംഗ് നിര്‍ത്തിവച്ചു.

അതേസമയം, പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ: ഭാഗം 2 എന്ന ചിത്രത്തിലെ പ്രകടനത്തിന് മികച്ച അഭിപ്രായം നേടിയിരുന്നു താരം. അതേസമയം, കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് മാസങ്ങളായി താരം തങ്കലാന്റെ ചിത്രീകരണത്തിലായിരുന്നു. ഒരു റിഹേഴ്സൽ സെഷനിൽ, അദ്ദേഹത്തിന്റെ വാരിയെല്ലിന് പരിക്കേറ്റു. സിനിമയുടെ ചിത്രീകരണത്തിൽ ചേരുന്നതിന് മുമ്പ് അദ്ദേഹം സുഖം പ്രാപിക്കാൻ കുറച്ച് സമയമെടുക്കും.

വിക്രമിന്റെ വക്താവ് ഒരു പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു, ‘ആദിത കരികാലൻ എന്ന ചിയാൻ വിക്രത്തിന് ലഭിച്ച എല്ലാ സ്നേഹത്തിനും അഭിനന്ദനങ്ങൾക്കും ലോകമെമ്പാടുമുള്ള PS 2-നുള്ള അമ്പരപ്പിക്കുന്ന പ്രതികരണത്തിനും നന്ദി. റിഹേഴ്സലിനിടെ ചിയാന് പരിക്കേറ്റു, അതിന്റെ ഫലമായി വാരിയെല്ല് ഒടിഞ്ഞു. യൂണിറ്റിൽ കുറച്ചുകാലത്തേക്ക് അദ്ദേഹത്തിന് ചേരാനാകില്ല. നിങ്ങളുടെ സ്നേഹത്തിന് എല്ലാവരോടും നന്ദി പറയുകയുംതിരിച്ചെത്തുമെന്നും അദ്ദേഹം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു’.

പാ രഞ്ജിത്തും ചിയാൻ വിക്രമും ആദ്യമായി ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രമാണ്ല തങ്കലാൻ. പാർവതി തിരുവോത്ത്, ഡാനിയൽ കാൽടാഗിറോൺ, മാളവിക മോഹനൻ എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. കർണാടകയിലെ കോലാർ ഗോൾഡ് ഫീൽഡിലെ ഖനിത്തൊഴിലാളികളുടെ ജീവിതത്തെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയുള്ള യഥാർത്ഥ സംഭവങ്ങളെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് ചിത്രം നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നതെന്ന് റിപ്പോർട്ട്.

Story highlights- Chiyaan Vikram suffers rib injury at rehearsal