ഇവർക്കൊപ്പം നിൽക്കുമ്പോൾ വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങിയെത്തിയത് പോലെ- ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവെച്ച് മനീഷ കൊയ്‌രാള

May 2, 2023

ഞായറാഴ്ച മുംബൈയിൽ നടന്ന പൊന്നിയിൻ സെൽവൻ 2 ന്റെ പ്രദർശനത്തിൽ പങ്കെടുത്ത സന്തോഷം പങ്കുവയ്ക്കുകയാണ് നടി മനീഷ കൊയ്‌രാള. ബോംബെ എന്ന ചിത്രത്തിൽ സംവിധായകൻ മണിരത്‌നത്തിനൊപ്പം മനീഷ കൊയ്‌രാള പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്.അദ്ദേഹത്തിനും ഭാര്യ സുഹാസിനി മണിരത്നം എന്നിവരുമായുള്ള അനുഭവങ്ങൾ അനുസ്മരിച്ചുകൊണ്ട് അവർ കുറിപ്പ് പങ്കുവയ്ക്കുകയാണ്. ഏറ്റവും പുതിയ സിനിമയെ അവർ പ്രശംസിക്കുകയും ചിത്രത്തിലെ മികച്ച പ്രവർത്തനത്തിന് മുഴുവൻ ടീമിനെയും അഭിനന്ദിക്കുകയും ചെയ്തു.

‘ഇത്രയും വിനയാന്വിതനായ മനുഷ്യൻ മണിരത്നം സാർ അത്രയും മികച്ച ഒരു ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവാണ് !!! അദ്ദേഹത്തോടൊപ്പമുള്ള ജോലി തീവ്രവും എന്നാൽ സംതൃപ്തിദായകവുമായിരുന്നുവെന്ന് ഞാൻ ഓർക്കുന്നു.. ഞങ്ങളുടെ പരിമിതികൾ ഉയർത്തി മികവ് പുലർത്താൻ സഹായിക്കുന്ന സംവിധായകർക്കൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കാൻ ഞങ്ങൾ കലാകാരന്മാർ ആഗ്രഹിക്കുന്നു.. അദ്ദേഹം എപ്പോഴും വ്യത്യസ്തമായി കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കുന്നു! ബോംബെയുടെ ഷൂട്ടിംഗിന്റെ ആദ്യ ദിനം എന്റെ മനസ്സിൽ വളരെ പുതുമയുള്ളതാണ്.

Read Also: പ്രളയം നേരിട്ട കേരളത്തിന്റെ ചങ്കുറപ്പിന്റെ കഥയുമായി ജനശതാബ്ദി എക്സ്പ്രസ്സ് ഓടി തുടങ്ങി; വേറിട്ട രീതിയുമായി ‘2018 Everyone Is A Hero’

അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രമായ ps2 ന്റെ പ്രിവ്യൂവിനു വേണ്ടി അദ്ദേഹവും സുഹാസിനി ഹാസൻജിയും കണ്ടപ്പോൾ വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങിയെത്തിയതുപോലെ തോന്നുന്നു. അദ്ദേഹത്തിന്റെ സിനിമകൾ ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ആളുകളെ വിസ്മയിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്.. അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഓരോ സിനിമയും മാസ്റ്റർപീസ് ആണ്!! അഞ്ജലി ഫിലിം മുതൽ ഈ ps2 വരെ.. ഞങ്ങൾ അദ്ദേഹത്തിന്റെ സിനിമകൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു !! ഒരിക്കൽ കൂടി..സാർ നിങ്ങൾ ഒരു നിധിയാണ്!!
മുഴുവൻ ടീമിനും എന്റെ സ്നേഹം.. ഈ സിനിമയിൽ മികവ് പുലർത്തിയ എല്ലാ സാങ്കേതിക പ്രവർത്തകരെയും മികച്ച രീതിയിൽ അവതരിപ്പിച്ച എല്ലാ അഭിനേതാക്കൾക്കും അഭിനന്ദനങ്ങൾ’- മനീഷ കൊയ്‌രാള കുറിക്കുന്നു.

story highlights- maneesha koirala about ps2