ആരാധകർക്കായി കീർത്തി അറിയാതെ പകർത്തിയ വിഡിയോ; ഹൃദ്യമായ കുറിപ്പുമായി സഹോദരി

October 22, 2023

സിനിമ ലോകത്തെ ഏറ്റവും പ്രസിദ്ധമായ ഒരു താര കുടുംബമാണ് സുരേഷ്കുമാറിന്റേത്. നിർമാതാവും അഭിനേതാവുമായ സുരേഷ്‌കുമാർ, നടിയായ ഭാര്യ മേനക, അഭിനേതാവായ മേനകയുടെ മാതാവ്, തെന്നിന്ത്യൻ സൂപ്പർ നായികയായ മകൾ കീർത്തി, ടെക്നിക്കൽ വശങ്ങളിലേക്ക് കടന്ന മൂത്ത മകൾ രേവതി അങ്ങനെ പോകുന്നു ഈ പട്ടിക. താരങ്ങൾ നിറഞ്ഞ കുടുംബമായതിനാൽ എല്ലാ വിശേഷങ്ങളും ആരാധകരോട് പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്.ഇപ്പോഴിതാ, കീർത്തിയുടെ സഹോദരി രേവതി നടിയുടെ ഒരു വിഡിയോ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ പങ്കുവെച്ചിരിക്കുകയാണ്.

വിഡിയോയ്ക് ഒപ്പം ഹൃദ്യമായ ഒരു കുറിപ്പും ഉണ്ട്.

അവൾ ക്യാമറയിൽ നിന്ന് അകന്നിരിക്കുമ്പോൾ അവളുടെ ആരാധകർക്ക് വേണ്ടിയുള്ള ഒരു ചെറിയ വീഡിയോയാണിത്. എന്റെ ഒരു സിനോപ്സിസ് മനസിരുത്തി വായിക്കുകയാണ് അവൾ. അത് വായിച്ചു തീർക്കാൻ അവൾ വിലപ്പെട്ട സമയമെടുത്ത്..ഏറെനേരമായി അവൾ എന്താണ് ചെയ്യുന്നതെന്ന് നോക്കാൻ പോയപ്പോഴാണ് ഈ വിഡിയോ പകർത്തിയത്). അവൾ എല്ലാം വളരെ ശ്രദ്ധാപൂർവ്വം വായിക്കുകയും എന്നോട് ഒരുപാട് ചോദ്യങ്ങൾ ചോദിക്കുകയും ചെയ്തു. ഈ അർപ്പണബോധവും നിശ്ചയദാർഢ്യവുമാണ് അവളെ പലയിടങ്ങളിലും എത്തിച്ചത്!

പുലർച്ചെ 4 മണിക്ക് ഉറക്കമുണർന്ന് ഊട്ടിയിൽ തണുത്തുറഞ്ഞ് വെള്ളത്തിൽ കുളിച്ച രണ്ടാം ക്ലാസുകാരി കീർത്തി അന്ന് തന്റെ സീനിലെ വരികൾ കാണാതെ പഠിച്ചത് ഞാൻ ഇപ്പോഴും ഓർക്കുന്നു! ചെറുപ്പത്തിലെ കഠിനാധ്വാനവും ഒരു അഭിനേത്രിയാകാൻ അവൾക്കുണ്ടായിരുന്ന ധൈര്യവും അവളുടെ സ്വപ്നം അനുദിനം സാക്ഷാത്കരിക്കുന്നു. അവൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നത് ചെയ്യാൻ ഭാഗ്യവതിയാണ്. കൂടുതൽ കൂടുതൽ വിജയങ്ങൾ അവളുടെ വഴിക്ക് വരുമെന്നും അവളുടെ നിരന്തരമായ സമർപ്പണവും കഴിവും തെളിയിക്കാൻ തമ്പുരാൻ അവൾക്ക് അത്ഭുതകരമായ വേഷങ്ങൾ നൽകുമെന്നും ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

Read also: ജനനം മലേഷ്യയിൽ; 58 വർഷം ഇന്ത്യയിൽ ജീവിച്ചിട്ടും രാധയ്ക്ക് ഇന്ത്യൻ പൗരത്വം ലഭിച്ചത് 35 വർഷത്തെ കാത്തിരിപ്പിനൊടുവിൽ!

ഒരു നടിയുടെ ജീവിതത്തിന്റെ മറുവശം എല്ലാവർക്കുമറിയില്ല- അനന്തമായ മണിക്കൂറുകൾ സ്ക്രിപ്റ്റുകൾ കേൾക്കുക, അവരുടെ ആരോഗ്യവും സൗന്ദര്യവും നിയന്ത്രണത്തിൽ സൂക്ഷിക്കുക, ആരാധകർക്കായി സ്വയം അവതരിപ്പിക്കാനും അവരുടെ വ്യക്തിത്വം വെളിപ്പെടുത്താനും, ഇന്ഡസ്ട്രിയുമായി സമ്പർക്കം പുലർത്താനും വസ്ത്രങ്ങളും അനുബന്ധ ഉപകരണങ്ങളും പരീക്ഷിച്ചുകൊണ്ട് ചിലവഴിക്കുന്ന മണിക്കൂറുകൾ. അതിനാൽ, എല്ലാവരും അവരവരുടെ ഉയർച്ച താഴ്ചകൾ ഉള്ളവരാണ് എന്നതാണ് കാര്യം, കീർത്തി എപ്പോഴും ധൈര്യം കാണിക്കുകയും ട്രോളുകളും അഭിപ്രായങ്ങളും കണക്കിലെടുക്കാതെ മുന്നോട്ട് പോകുകയും ചെയ്തതിൽ എനിക്ക് സന്തോഷമുണ്ട്, മാത്രമല്ല അവൾ അവളുടെ ജീവിതം പൂർണ്ണവും വർണ്ണാഭമായതും മികച്ചതുമായി ജീവിക്കട്ടെയെന്ന് ഞാൻ ആശംസിക്കുന്നു. അവൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നതുപോലെ!

Story highlights- keerthy suresh’s cute video shared by sister