ഇനിയും മരിക്കാത്ത മനുഷ്യത്വം; പേടിച്ചരണ്ട നായ്ക്കുട്ടിയെ രക്ഷിക്കാൻ തിരക്കിനിടയിലൂടെ ഓടുന്ന മനുഷ്യൻ

October 2, 2023

ഹൃദയം കവരുന്ന, മനസ്സിൽ ഏറെ സന്തോഷം നിറയ്ക്കുന്ന നിരവധി വീഡിയോകൾ നമ്മൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ എന്നും കാണാറുണ്ട്. അത്തരമൊരു വീഡിയോയാണ് ഇന്ന് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ശ്രദ്ധനേടുന്നത്.  തിരക്കേറിയ റോഡിൽ അപകടകരമായ സാഹചര്യത്തിൽ ഉപേക്ഷിക്കപ്പെട്ട ഒരു നായ്ക്കുട്ടിയെ ഒരാൾ രക്ഷപെടുത്തുന്നതാണ് ദൃശ്യങ്ങൾ. എക്‌സിൽ ഗുഡ് ന്യൂസ് കറസ്‌പോണ്ടന്റ് പങ്കിട്ട വീഡിയോ ഏറെ ശ്രദ്ധനേടി.

ഭയന്നുപോയ നായ്ക്കുട്ടിയുടെ അടുത്തേക്ക്  ട്രാഫിക്കിൽ നിന്ന് ധൈര്യശാലിയായ ഒരാൾ ഓടിയെത്തുന്നു. അചഞ്ചലമായ നിശ്ചയദാർഢ്യത്തോടെ, രക്ഷാപ്രവർത്തകൻ വിറയ്ക്കുന്ന നായയെ സൗമ്യമായ ആംഗ്യങ്ങളോടെ സമീപിക്കുന്നു. പതുക്കെ അവന്റെ സ്പർശനവും ലാളനയും നൽകി ഭയന്ന നായയ്ക്ക് ആശ്വാസം നൽകുന്നു.

Read also: ‘ആവുന്നില്ല അല്ലേ ഏച്ചീ, ആട നിൽക്ക്‌’- ഹരിത കർമ്മ സേനാംഗങ്ങളെ സഹായിച്ച മിടുക്കന്മാർക്ക് മന്ത്രിയുടെ അഭിനന്ദനം

നിരവധി പേരാണ് വീഡിയോ കണ്ടത്. യുവാവിനെ അഭിനന്ദിച്ച് നിരവധി പേര് രംഗത്തെത്തി. തിരക്കേറിയ ഈ ലോകത്ത് നിലനിൽക്കുന്ന നന്മയുടെ ഹൃദ്യമായ ഓർമ്മപ്പെടുത്തലാണ് ഈ വീഡിയോ. സഹാനുഭൂതിയുടെയും ദയയുടെയും ശക്തി കാണിക്കുക മാത്രമല്ല, ദുർബലരായ മൃഗങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിൽ ഒരു മാറ്റമുണ്ടാക്കുന്നതിൽ സാധാരണ വ്യക്തികൾക്ക് വഹിക്കാനാകുന്ന നിർണായക പങ്കിനെയും ഈ വീഡിയോ എടുത്തുകാണിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

Story highlights- Man rushes in the middle of traffic to rescue scared puppy