കൊറോണ തമാശയല്ല, ചെറുതായി കാണരുത്, മലയാളത്തിൽ നിർദ്ദേശങ്ങളും മുന്നറിയിപ്പുമായി ചിന്നപ്പയ്യൻ

കൊറോണ വൈറസിനെ വളരെയധികം സീരിയസായി കാണണമെന്നും അതിന്റെ പേരിലുള്ള തമാശകൾ അവസാനിപ്പിക്കണമെന്നും ആവശ്യപ്പെടുകയാണ് ടിക് ടോക്ക് താരം ബ്ലെയ്ക്ക് യാപ്പ്. മലേഷ്യൻ സ്വദേശിയായ ബ്ലെയ്ക്ക് ചിന്നപ്പയ്യൻ എന്നാണ് അറിയപ്പെടുന്നത്.

മലയാളം, തമിഴ്, തെലുങ്ക് ഭാഷകളിൽ പാട്ടു പാടിയും അഭിനയിച്ചും ‘ചിന്നപയ്യൻ’ നിരവധി ആരാധകരെ നേടി. 10 ലക്ഷത്തിലധികം ഫോളോവേഴ്സും അദ്ദേഹത്തിനുണ്ട്. ഇപ്പോഴിതാ കൊറോണ വൈറസിനെതിരെ മലയാളത്തിൽ നിർദ്ദേശങ്ങളും മുന്നറിയിപ്പുകളുമായി എത്തുകയാണ് ഈ ചിന്നപ്പയ്യൻ. മലയാളത്തിന് പുറമെ തമിഴ്, തെലുങ്ക് ഭാഷകളിലും അദ്ദേഹം വീഡിയോ പങ്കുവയ്ക്കുന്നുണ്ട്.

അതേസമയം മലേഷ്യക്കാരനായ ബ്ലെയ്ക്ക് ചൈനക്കാരൻ ആണെന്ന് കരുതി നിരവധി വിമർശനങ്ങളും അദ്ദേഹത്തിനെതിരെ വന്നിരുന്നു. ഇതിന് പിന്നാലെയാണ് താരം വീഡിയോയുമായി എത്തിയത്.

View this post on Instagram

(Malayalamമലയാളം) Please Share. To people who thinks #CoronaVirus #Covid19 is a joke & doesnt take it seriously. My country Malaysia is on #RestrictedMovementOrder because the case confirmed is rising everyday, our frontliners are struggling but we are staying at home & practicing social distancing to help decrease infections. Just one month ago, we thought our country would not be in the situation it is in right now, so please, do not take this as a joke. It can easily spread when you are exposed to a positive patient ( who may or not developed symptoms yet ), that's why its important to stay away from crowds, mass gatherings, and stay home. And most importantly, wash your hands with soap or sanitize it properly. . . #Chinepaiyen #kerala #malayalam

A post shared by Blake Yap (@chinepaiyenofficial) on