ത്രീഡി മികവോടെ ഷാജി പാപ്പനും കൂട്ടരും വീണ്ടുമെത്തുന്നു..!

March 15, 2018


ബോക്സ്ഓഫീസിൽ  തരംഗം തീർത്ത ഷാജി പാപ്പനും പിള്ളേരും വീണ്ടും വരുന്നു. ഇത്തവണ ത്രീഡി ദൃശ്യ മികവോടെയാണ് യുവാക്കളുടെ ഹരമായ ഷാജി പാപ്പനും  കൂട്ടരും തീയേറ്ററുകളിലെത്തുക.ആട് 2 വിന്റെ  നൂറാം ദിനാഘോഷ ചടങ്ങുകളിക്കിടയിലാണ് ചിത്രത്തിന്റെ പുതിയ പതിപ്പ് ഇറങ്ങുന്നുവെന്ന കാര്യം നിർമ്മാതാവായ വിജയ് ബാബു വെളിപ്പെടുത്തിയത്.

മമ്മൂട്ടി,ബാലചന്ദ്രമേനോൻ,ലാൽ ജോസ്, ജയസൂര്യ എന്നിവർ ചേർന്ന് ആട് 3 യുടെ ടൈറ്റിൽ ലോഗോയും പുറത്തിറക്കി.ലിജോ ജോസ് പെല്ലിശ്ശേരി, ഇന്ദ്രൻസ്  തുടങ്ങിയവരും ചടങ്ങിൽ പങ്കാളികളായി.അടുത്ത വർഷം ക്രിസ്മസ് റിലീസായിട്ടായിരിക്കും ആട് 3 പ്രേക്ഷകർക്കു മുൻപിലെത്തുകയെന്ന്  വിജയ് ബാബു പറഞ്ഞു. ആട് സീരീസിലെ അബു എന്ന ഹിറ്റ് കഥാപാത്രം അവതരിപ്പിച്ച സൈജു കുറുപ്പാണ് ത്രീഡി ചിത്രമെന്ന ആശയം മുന്നോട്ട് വെച്ചത്. ഷാജി പാപ്പനായി വീണ്ടും സ്‌ക്രീനിലെത്താൻ കഴിയുന്നതിൽ  അതിയായ സന്തോഷമെന്നുണ്ടെന്ന് ജയസൂര്യ പറഞ്ഞു.

ചുവടുവെക്കാം പാട്ടിനൊപ്പം. കോഴിക്കോടിന്റെ മണ്ണിൽ പാട്ടിന്റെ പെരുമഴ തീർക്കാൻ ഗൗരി ലക്ഷ്മി, ഗായകൻ ജോബ് കുര്യൻ, അവിയൽ, തൈക്കുടം ബ്രിഡ്ജ് എന്നീ ബാൻഡുകളുടെ തകർപ്പൻ പെർഫോമൻസുമായി 'ഡിബി നൈറ്റ് ബൈ ഫ്‌ളവേഴ്‌സ്’. Book Your Tickets Now..!