24 വർഷങ്ങൾക്കു ശേഷം വീണ്ടും റിലീസിനൊരുങ്ങി ‘തേന്മാവിൻ കൊമ്പത്ത്’

May 29, 2018


മലയാളത്തിലെ എക്കാലത്തെയും മികച്ച ബ്ലോക്ക് ബസ്റ്റർ ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്നായ  ‘തേന്മാവിൻ കൊമ്പത്ത്’ വീണ്ടും തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തുന്നു. മാണിക്യനായി മോഹൻലാലും കാർതുമ്പിയായി ശോഭനയും തകർത്തഭിനയിച്ച പ്രിയദർശൻ ചിത്രം 4K റെസൊല്യൂഷനിലാണ് റീ റിലീസ് ചെയ്യുന്നത്. ഇ ഫോർ എന്റർടൈൻമെന്റാണ് ചിത്രം വീണ്ടും പ്രദർശനത്തിനെത്തിക്കുന്നത്..

നെടുമുടി വേണു, ശ്രീനിവാസൻ, കവിയൂർ പൊന്നമ്മ, കുതിരവട്ടം പപ്പു, സുകുമാരി തുടങ്ങി മലയാളത്തിലെ ജനപ്രിയ താരങ്ങൾ വേഷമിട്ട ചിത്രം 1994 ലാണ് പുറത്തിറങ്ങിയത്. തിയേറ്ററുകളിൽ മാസങ്ങളോളം നിറഞ്ഞോടിയ ഈ കോമഡി എന്റർടൈനർ ആ വർഷത്തെ ഏറ്റവും വലിയ ബോക്സ് ഓഫീസ് ഹിറ്റായിരുന്നു.രണ്ടു ദേശീയ അവാർഡുകളും അഞ്ചു സംസ്ഥാന പുരസ്‍കാരങ്ങളുമടക്കം നിരവധി ബഹുമതികളും ‘തേന്മാവിൻ കൊമ്പത്ത് നേടിയിരുന്നു മികച്ച ഛായാഗ്രാഹകൻ (കെ.വി ആനന്ദ്) പ്രൊഡക്ഷൻ ഡിസൈനർ( സാബു സിറിൾ) എന്നീ വിഭാഗങ്ങളിലാണ് ചിത്രം ദേശീയ പുരസ്‌കാരങ്ങൾ നേടിയത്.ബേണി- ഇഗ്‌നേഷ്യസ് ഈണം നൽകിയ ചിത്രത്തിലെ ഗാനങ്ങളും മലയാളത്തിലെ എക്കാലത്തെയും മികച്ച സൂപ്പർ ഹിറ്റുകൾ ഗാനങ്ങളുടെ പട്ടികയിൽ ഇടം പിടിച്ചവയാണ് .