കാളിദാസ് ജയറാമിന് പിറന്നാള്‍ ആശംസകള്‍ നേര്‍ന്ന് സഹോദരി; മനോഹരം ഈ ചിത്രങ്ങള്‍

December 18, 2019

വെള്ളിത്തിരയില്‍ അഭിനയ വിസ്മയങ്ങള്‍ ഒരുക്കുന്ന താരങ്ങള്‍ക്കൊപ്പം അവരുടെ കുടുംബ വിശേഷങ്ങളും പലപ്പോഴും സമൂഹമാധ്യമങ്ങളില്‍ ഇടം നേടാറുണ്ട്. ചെറുപ്പകാലം മുതല്‍ക്കെ മലയാള ചലച്ചിത്ര ആസ്വാദകര്‍ക്ക് സുപരിചിതനാണ് ജയറാമിന്റെ മകന്‍ കാളിദാസ് ജയറാം. കാളിദാസ് ജയറാമിന്റെ പിറന്നാളിയിരുന്നു കഴിഞ്ഞ ദിവസം. സഹോദരന് പിറന്നാള്‍ ആശംസകള്‍ നേര്‍ന്നുകൊണ്ട് മാളവിക ജയറാം ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാമില്‍ പങ്കുവെച്ച ചിത്രങ്ങള്‍ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളില്‍ ശ്രദ്ധ നേടുന്നു.

Read more: പാടത്ത് കൃഷിക്കിടയില്‍ പാട്ട്; ലുങ്കിയും ഷര്‍ട്ടുമണിഞ്ഞ ‘പോപ് ഗായകനെ’ വരവേറ്റ് സമൂഹമാധ്യമങ്ങള്‍

കുട്ടിക്കാലം മുതല്‍ ഏറ്റവും പുതിയതുവരെയുള്ള ചിത്രങ്ങള്‍ പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ടാണ് മാളവിക സഹോദരന്‍ കാളിദാസിന് പിറന്നാള്‍ ആശംസകള്‍ നേര്‍ന്നത്. ‘എനിക്ക് ഉറപ്പുണ്ട് നീ ഇനിയും ഒരുപാട് ഉയരങ്ങള്‍ കീഴടക്കുമെന്ന്. ഹാപ്പി ബര്‍ത്ത് ഡേ ചിമ്പ്, ലവ് യു ബ്രദര്‍’ എന്നും ചിത്രങ്ങള്‍ക്കൊപ്പം മാളവിക കുറിച്ചു.

അതേസമയം കാളിദാസ് നായകനായി ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ തിയേറ്ററുകളിലെത്തിയ ചിത്രം ‘ഹാപ്പി സര്‍ദാര്‍’ ആണ്. ദമ്പതിമാരായ സുദീപും ഗീതികയും ചേര്‍ന്നാണ് ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധാനം നിര്‍വഹിക്കുന്നത്. കോമഡി എന്റര്‍ടെയ്‌നര്‍ വിഭാഗത്തില്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്താവുന്നതാണ് ഈ ചിത്രം. കുടുംബ പശ്ചാത്തലത്തിലാണ് ചിത്രം ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നതും. മെറിന്‍ ഫിലിപ്പാണ് ചിത്രത്തില്‍ നായികാ കഥാപാത്രമായെത്തുന്നത്. മികച്ച പ്രതികരണമാണ് തിയേറ്ററുകളില്‍ ചിത്രം നേടിയതും.

ക്‌നാനായ പെണ്‍കുട്ടിയും സര്‍ദാര്‍ യുവാവും തമ്മിലുള്ള പ്രണയമാണ് ചിത്രത്തിന്റെ പ്രമേയം. അച്ചിച്ചാ ഫിലിംസിന്റെ ബാനറില്‍ ഹസീബ് ഹനീഫ്, ജോഷ്വിന്‍ ജോയ്, ശ്വേത കാര്‍ത്തിക് എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിന്റെ നിര്‍മാണം. സിദ്ദിഖ്, ജാവേദ് ജഫ്രി, ഷറഫുദ്ദീന്‍, ബാലു വര്‍ഗീസ്, ശ്രീനാഥ് ഭാസി, സിനില്‍ സൈനുദ്ദീന്‍, ദിനേശ് മോഹന്‍, സെബൂട്ടി, ബൈജു സന്തോഷ്, സിബി ജോസ്, മാലാ പാര്‍വതി, അഖില ചിപ്പി, സിതാര, രശ്മി അനില്‍ തുടങ്ങി നിരവധി താരങ്ങള്‍ ചിത്രത്തില്‍ അണിനിരക്കുന്നുണ്ട്.