‘ഒരു പരുക്കൻ..’- ചിത്രീകരണത്തിനിടെ പരിക്കേറ്റ ചിത്രവുമായി കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ

September 27, 2022

‘അജഗജാന്തരം’ സംവിധായകൻ ടിനു പാപ്പച്ചൻ അടുത്തതായി ഒരുക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ നായകനായി അഭിനയിക്കുന്നത് നടൻ കുഞ്ചാക്കോ ബോബനാണ്. കഴിഞ്ഞ ദിവസം ചിത്രത്തിലെ ഒരു ആക്ഷൻ സീക്വൻസ് അവതരിപ്പിക്കുന്നതിനിടെ നടന് പരിക്കേറ്റു. കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ തന്റെ ഔദ്യോഗിക ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഹാൻഡിലിൽ പരിക്കേറ്റ ചിത്രം പങ്കുവെക്കുകയും ടിനു പാപ്പച്ചന്റെ സിനിമയിലെ തന്റെ കഥാപാത്രം ഈ പരിക്ക് ആവശ്യപ്പെടുന്നുവെന്ന് രസകരമായ ഒരു കുറിപ്പ് പങ്കുവയ്ക്കുകയും ചെയ്തു. നടൻ രമേഷ് പിഷാരടിയും മറ്റ് നിരവധി ആരാധകരും കുഞ്ചാക്കോ ബോബന്റെ പോസ്റ്റിൽ രസകരമായ കമന്റുകൾ പങ്കുവെച്ചു.

‘അജഗജാന്തരം’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ വൻ വിജയത്തിന് ശേഷം സംവിധായകൻ ടിനു പാപ്പച്ചൻ തന്റെ അടുത്ത ചിത്രത്തിനായി ഒരുങ്ങുമ്പോൾ പ്രതീക്ഷകൾ ഏറെയാണ്. ടിനു പാപ്പച്ചൻ – കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ ചിത്രത്തിലും ‘അജഗജാന്തരം’ എന്ന ചിത്രത്തിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ച നടന്മാരായ ആന്റണി വർഗീസ്, അർജുൻ അശോകൻ എന്നിവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

Read Also: “എന്നിട്ടും നീയെന്നെ അറിഞ്ഞില്ലല്ലോ..”; ജാനകിയമ്മയുടെ ഹിറ്റ് ഗാനം ആലപിച്ച് അസ്‌നക്കുട്ടി പാട്ടുവേദിയുടെ മനസ്സ് നിറച്ച നിമിഷം

കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ നായകനാകുന്ന ഈ ചിത്രത്തിന് ‘ജല്ലിക്കട്ട്’, ‘സർക്കാർ’ ഫെയിം ജിന്റോ ജോർജ്ജ് ക്യാമറ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു. എഡിറ്റിംഗ് വിഭാഗം നിഷാദ് യൂസഫാണ് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത്. ചിത്രത്തിന്റെ കലാസംവിധായകനായി ഗോകുൽ ദാസ് എത്തുന്നു.

STORY HIGHLIGHTS-Kunchacko boban’s latest instagram post