ഓണത്തിന് ‘ഗോൾഡ്’ തിയേറ്ററുകളിലേക്കില്ല- റിലീസ് മാറ്റി അണിയറപ്രവർത്തകർ

September 2, 2022

നയൻതാരയെയും പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരനെയും പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ അവതരിപ്പിച്ച് അൽഫോൺസ് പുത്രൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ‘ഗോൾഡ്’ ഓണത്തിന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തില്ല. മുൻപ്, ചിത്രം ഓണത്തിന് ഫെസ്റ്റിവൽ റിലീസായി പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു. തിരുവോണ ദിനമായ സെപ്റ്റംബർ 8 ന് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തുമെന്ന് നിർമ്മാതാക്കൾ സ്ഥിരീകരിച്ചിരുന്നു.

എന്നിരുന്നാലും, ഇനിയും പോസ്റ്റ് പ്രൊഡക്ഷൻ ജോലികൾ കഴിയാത്തതിനാൽ നിർമ്മാതാക്കൾ റിലീസ് തീയതി വീണ്ടും നീട്ടി. സംവിധായകൻ അൽഫോൺസ് പുത്രൻ ‘ഗോൾഡ്’ ഓണത്തിന് ഒരാഴ്ചയ്ക്ക് ശേഷം റിലീസ് ചെയ്യുമെന്ന് അറിയിച്ചു. പുതിയ റിലീസ് ദിവസം ഏതാണെന്നു ഇതുവരെ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല.

‘ഞങ്ങളുടെ ഭാഗത്ത് ജോലി വൈകിയതിനാൽ “ഗോൾഡ്” ഓണത്തിന് ഒരാഴ്ച കഴിഞ്ഞ് റിലീസ് ചെയ്യും. ഉണ്ടായ കാലതാമസത്തിന് ദയവായി ഞങ്ങളോട് ക്ഷമിക്കൂ. “ഗോൾഡ്” റിലീസ് ചെയ്യുമ്പോൾ ഈ കാലതാമസം നികത്താൻ കഴിയുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു,” അൽഫോൺസ് പുത്രൻ കുറിപ്പിൽ പറഞ്ഞു.

നയൻതാരയും പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരനും ഒന്നിക്കുന്ന ‘ഗോൾഡ്’ മലയാളികൾ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്നാണ്. അതേസമയം, തന്റെ മുമ്പത്തെ ചിത്രങ്ങളായ ‘നേരം’ പോലെയോ ‘പ്രേമം’ പോലെയോ ഒരു സിനിമ ആരും പ്രതീക്ഷിക്കേണ്ടതില്ലെന്ന് അൽഫോൺസ് പുത്രൻ നേരത്തെ പങ്കുവെച്ചിരുന്നു.

Read Also: ഭീമൻ രഘു ചേട്ടന്റെ ആറാട്ട്; വേദിയിലെ താരങ്ങളെ വെല്ലുന്ന കൗണ്ടറുകളുമായി കളം നിറഞ്ഞ് ഭീമൻ രഘു

“ദയവായി എന്നിൽ നിന്ന് നേരമോ പ്രേമമോ പോലുള്ള ഒരു സിനിമ പ്രതീക്ഷിക്കരുത്. നേരം എന്ന സിനിമയ്ക്ക് സമാനമായിരിക്കാം ഗോൾഡ്, എന്നാൽ അതിന്റേതായ രീതിയിൽ അത് അദ്വിതീയമാണ്. GOLD-നായി പുതുതായി എഴുതിയ 40-ലധികം പ്രതീകങ്ങളുണ്ട്. ഞങ്ങൾ എല്ലാവരും നിങ്ങളെ രസിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിക്കും. അത് ഞങ്ങളുടെ ടീം ഉറപ്പ് തരും,” സംവിധായകൻ പറഞ്ഞു.

Story highlights- movie gold to miss onam release