‘കത്തുന്ന വയറിന്റെ വിളിയാണ് വികസനം’- ‘പടവെട്ട്’ ടീസർ

September 3, 2022

‘മഹാവീര്യർ’ എന്ന ഫാന്റസി ഡ്രാമ ചിത്രത്തിന് ശേഷം, നിവിൻ പോളി സാമൂഹിക പ്രസക്തിയുള്ള ഒരു വിഷയം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന ‘പടവെട്ട്’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ എത്തുകയാണ്. നിവിൻ പോളി, ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ, കൂടാതെ മലയാള സിനിമാ വ്യവസായത്തിലെ മറ്റ് നിരവധി പ്രമുഖർ ഉൾപ്പെടുന്ന വളരെ ആവേശകരവും ആകർഷകവുമായ സിനിമയുടെ ടീസർ നിർമ്മാതാക്കൾ പുറത്തിറക്കി.

നിവിൻ പോളി തന്റെ ഔദ്യോഗിക ഫെയ്‌സ്ബുക്ക് ഹാൻഡിലിൽ പടവെട്ടിന്റെ ടീസർ പങ്കുവെച്ച് ഒരു കുറിപ്പ് എഴുതി, “അവൻ നിനക്കായി, നിന്റെ ജനങ്ങൾക്ക്, നിന്റെ മണ്ണിന് വേണ്ടി പോരാടുന്നു! പടവെട്ട് 2022 ഒക്ടോബർ 21-ന് നിങ്ങളുടെ അടുത്തുള്ള തിയേറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യും.”- ആവേശമുണർത്തുന്ന ടീസറാണ് പ്രേക്ഷകരിലേക്ക് എത്തിയതും.

ലിജു കൃഷ്ണ രചനയും സംവിധാനവും നിർവ്വഹിച്ച ‘പടവെട്ട്’ പ്രേക്ഷകർക്ക് വളരെ സാമൂഹിക പ്രസക്തമായ ഒരു വിഷയം അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ‘പടവെട്ടി’ന്റെ എഡിറ്റർ ഷഫീഖ് മുഹമ്മദ് അലിയും സംഗീതം ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത് ഗോവിന്ദ് വസന്തയുമാണ്. പടവെട്ടിലെ ഗാനങ്ങളുടെ വരികൾ അൻവർ അലിയും കലാവിഭാഗം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത് സുഭാഷ് കരുണുമാണ്.

നിവിൻ പോളി, അദിതി ബാലൻ, ഷമ്മി തിലകൻ, ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ, ഇന്ദ്രൻസ്, തുടങ്ങി നിരവധി താരങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുന്ന ശക്തമായ താരനിരയാണ് ‘പടവെട്ട്’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റേത്. അതേസമയം, നിവിൻ പോളി സംവിധായകൻ റോഷൻ ആൻഡ്രൂസിനൊപ്പം ‘സാറ്റർഡേ നൈറ്റ്’ എന്ന ചിത്രത്തിനായി ഒന്നിക്കുന്നു.

Story highlights- padavettu teaser