കൊവിഡ് തടയാൻ ചൈനീസ് ദമ്പതിമാരുടെ വേറിട്ട മാർഗം- വിഡിയോ

December 29, 2022

കൊറോണ വൈറസ് ബാധിതരുടെ എണ്ണം പ്രതിദിനം വർധിച്ചുവരികയാണ്. രോഗവ്യാപനം രൂക്ഷമാകുന്നതിനിടെ ചൈനയിൽ പ്രതിരോധം പലവിധത്തിൽ സജീവമാകുകയാണ്. ഇപ്പോഴിതാ, കൊവിഡ് വ്യാപനം തടയാൻ രസകരമായ ഒരു മാർഗം കണ്ടെത്തിയിരിക്കുകയാണ് ചൈനയിലെ ഒരു ദമ്പതികൾ.

ചൈനയിലെ ജനങ്ങൾ പകർച്ചവ്യാധികളിൽ നിന്ന് സ്വയം പരിരക്ഷിക്കാൻ പരമാവധി ശ്രമിക്കുന്നു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രചരിക്കുന്ന ഒരു വിഡിയോയിൽ, ഒരു ദമ്പതികൾ നഗരത്തിലെ മാർക്കറ്റിന് ചുറ്റും ഭീമാകാരമായ കുടക്കീഴിൽ നടക്കുന്നത് കണ്ടു. ഈ കുട ദമ്പതികളെ പൂർണ്ണമായും മൂടുന്നു. അവർ ഒരു കുമിളക്കുള്ളിൽ നടക്കുന്നതുപോലെ തോന്നുന്നു.

വിഡിയോയിൽ, ദമ്പതികൾ ഷോപ്പിംഗ് നടത്തുന്നതായി കാണാൻ സാധിക്കും. ഓരോ തവണയും, ഓരോ കടകളിലും എത്തുമ്പോൾ അവർ കുടയുടെ ഒരു ചെറിയ ഭാഗം ഉയർത്തി സാധനങ്ങൾ വാങ്ങുന്നു. ഈ കുട തെരുവിൽ പലരുടെയും ശ്രദ്ധ ആകർഷിക്കുന്നതായി കാണാം.

Read Also: അടുത്ത 40 ദിവസം നിർണായകം; ആശങ്ക വേണ്ട ജാഗ്രത മതിയെന്ന് ആരോഗ്യ മന്ത്രാലയം

അതേസമയം, കൊറോണ വൈറസ് വീണ്ടും തലക്കെട്ടുകളിൽ ഇടംനേടുകയാണ്. ചൈനയിൽ നിന്ന് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ട കേസുകളുടെ എണ്ണത്തിലുണ്ടായ ക്രമാതീതമായ വർധനയാണ് വൈറസ് തിരിച്ചുവരവ് വാർത്തകൾക്ക് പ്രാധാന്യമേറെയാക്കിയത്. നിലവിൽ, രാജ്യത്ത് കേസുകളുടെ എണ്ണത്തിൽ വർദ്ധനവ് കാണുന്നു, ഇന്ത്യ പോലുള്ള മറ്റ് രാജ്യങ്ങൾ മുൻകരുതൽ നടപടികൾ പുറപ്പെടുവിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Story highlights- couple protecting themselves from COVID-19 using a giant umbrella

ചുവടുവെക്കാം പാട്ടിനൊപ്പം. കോഴിക്കോടിന്റെ മണ്ണിൽ പാട്ടിന്റെ പെരുമഴ തീർക്കാൻ ഗൗരി ലക്ഷ്മി, ഗായകൻ ജോബ് കുര്യൻ, അവിയൽ, തൈക്കുടം ബ്രിഡ്ജ് എന്നീ ബാൻഡുകളുടെ തകർപ്പൻ പെർഫോമൻസുമായി 'ഡിബി നൈറ്റ് ബൈ ഫ്‌ളവേഴ്‌സ്’. Book Your Tickets Now..!