ഗോൾഡൻ ഗ്ലോബ് അവാർഡ് നേടിയ ‘ആർആർആർ’ ടീമിനെ നേരിട്ട് അഭിനന്ദിച്ച് എതിരാളിയായിരുന്ന റിഹാന- വിഡിയോ

January 12, 2023

ഇന്ത്യക്കാരും സിനിമാ പ്രേമികളും ഗോൾഡൻ ഗ്ലോബിൽ നാട്ടു നാട്ടു നേടിയ വിജയമാഘോഷിക്കുകയാണ്. ഈ ഗാനം മികച്ച ഒറിജിനൽ സ്‌കോർ വിഭാഗത്തിൽ നാമനിർദ്ദേശം ചെയ്യപ്പെട്ടു. ബ്ലാക്ക് പാന്തറിൽ നിന്നുള്ള റിഹാനയുടെ ‘ലിഫ്റ്റ് മി അപ്പ്: വക്കണ്ട ഫോറെവറും’ ഇതേ വിഭാഗത്തിൽ നാമനിർദ്ദേശം ചെയ്യപ്പെട്ടെങ്കിലും ഈ ഗാനത്തെ തോൽപിച്ചാണ് ‘നാട്ടു നാട്ടു’ തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടത്. അവാർഡ് ദാന ചടങ്ങിൽ നിന്നുള്ള ഒരു വിഡിയോ ഇപ്പോൾ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ പ്രചരിക്കുകയാണ്‌. ഗായിക, ആർആർആർ ടീമിനെ അഭിനന്ദിക്കുന്നതായി വിഡിയോയിൽ കാണാം.

കറുത്ത ഗൗൺ ധരിച്ച റിഹാന പ്രധാന വേദിയിൽ നിന്നും നിന്ന് പുറത്തിറങ്ങുന്നത് വിഡിയോയിൽ കാണാം. ആർആർആർ ടീം ഒരുമിച്ച് ഇരിക്കുന്നത് കാണുമ്പോൾ അവൾ നടന്ന് നീങ്ങുന്നതിനിടെ അവരെ അഭിനന്ദിക്കുന്നു. ഗായികയുടെ ഈ വിഡിയോ വളരെയധികം അഭിനന്ദനങ്ങൾ നേടിയിട്ടുണ്ട്. റിഹാനയുടെ ലിഫ്റ്റ് മീ അപ്പ് കൂടാതെ, നാട്ടു നാട്ടുവിന് ലിസ്റ്റിലെ മറ്റ് നാല് നോമിനികൾക്കെതിരെ മത്സരിക്കേണ്ടിവന്നു.

മികച്ച ഒറിജിനല്‍ സ്‌കോര്‍ വിഭാഗത്തിലാണ് ആര്‍ആര്‍ആര്‍ ഗോള്‍ഡന്‍ ഗ്ലോബില്‍ തിളങ്ങി നേട്ടം സ്വന്തമാക്കിയത്. ആഗോളതലത്തില്‍ തന്നെ തരംഗമായ നാട്ടു നാട്ടു എന്ന ഗാനമാണ് പുരസ്‌കാരത്തിന് അര്‍ഹമായത്. മുന്‍നിര ഗായകരായ ടെയ്ലര്‍ സ്വിറ്റ്, റിഹാന എന്നിവരെ കടത്തിവെട്ടിയാണ് ഇന്ത്യന്‍ ഗാനമായ നാട്ടു നാട്ടു ഒന്നാമത് എത്തിയത്.

Read Also: കൊവിഡ് വ്യാപനം; ഈ രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്ന് വരുന്നവർക്ക് ആർടിപിസിആർ നിർബന്ധം

എസ് എസ് രാജമൗലിയുടെ സംവിധാനത്തിൽ പ്രേക്ഷകരിലേക്ക് എത്തിയ ചിത്രമാണ് ‘ആർആർആർ’. തിയേറ്ററിൽ മികച്ച പ്രതികരണം നേടി മുന്നേറിയ ചിത്രം ദിവസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ കോടികൾ കളക്ഷൻ നേടിയിരുന്നു. ആക്ഷൻ രംഗങ്ങൾക്ക് പ്രാധാന്യം നൽകി ഒരുക്കിയ ചിത്രത്തിലെ ഗാനങ്ങളും ശ്രദ്ധേയമായിരുന്നു. ചുവടുകളും വളരെയധികം ഹിറ്റായി മാറി. 

Story highlights- Rihanna congratulates team RRR

ചുവടുവെക്കാം പാട്ടിനൊപ്പം. കോഴിക്കോടിന്റെ മണ്ണിൽ പാട്ടിന്റെ പെരുമഴ തീർക്കാൻ ഗൗരി ലക്ഷ്മി, ഗായകൻ ജോബ് കുര്യൻ, അവിയൽ, തൈക്കുടം ബ്രിഡ്ജ് എന്നീ ബാൻഡുകളുടെ തകർപ്പൻ പെർഫോമൻസുമായി 'ഡിബി നൈറ്റ് ബൈ ഫ്‌ളവേഴ്‌സ്’. Book Your Tickets Now..!