നിറപ്പകിട്ടാർന്ന വസ്ത്രങ്ങളോടെ നൂറുകണക്കിന് നായകൾ; ബ്ലോക്കോ കാർണിവൽ അരങ്ങേറിയപ്പോൾ

February 20, 2023

വളർത്തുമൃഗങ്ങളോട് ഭേദിക്കാനാകാത്ത വിധം ആത്മബന്ധം പുലർത്തുന്നവർ ധാരാളമാണ്. പലപ്പോഴും മാനസിക സംഘർഷം കുറയ്ക്കാനും ഒറ്റപ്പെടലിൽ നിന്നും രക്ഷനേടാനും പലപ്പോഴും വളർത്തുമൃഗങ്ങൾ സഹായകരമാകാറുണ്ട്. നിങ്ങൾക്ക് ഒരു വളർത്തുമൃഗമുണ്ടെങ്കിൽ, അവയുടെ നിരുപാധികമായ സ്നേഹത്തെക്കുറിച്ച് തീർച്ചയായും അറിയാമായിരിക്കും.

ഇപ്പോഴിതാ, നായകൾക്കായി നടന്ന ഒരു ഫെസ്റ്റിവൽ വിശേഷങ്ങളാണ് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ ശ്രദ്ധനേടുന്നത്. വർണ്ണാഭമായ വസ്ത്രങ്ങൾ ധരിച്ച നൂറുകണക്കിന് നായ്ക്കൾ ഒരു കാർണിവലിനായി ഒരിടത്ത് ഒത്തുകൂടുന്നതാണ് ഇത്. വളർത്തുമൃഗങ്ങളെ സ്റ്റൈലിഷ് വസ്ത്രങ്ങളിൽ കാണാൻ ലക്ഷക്കണക്കിന് ആളുകൾ എല്ലാ വർഷവും പങ്കെടുക്കുന്ന ഒരു കാർണിവലാണിത്.ഈ വർഷം നായ്ക്കൾ ഫെയറികളുടെയും സൂപ്പർഹീറോകളുടെയും കോമാളികളുടെയും ജനപ്രിയ കാർട്ടൂൺ കഥാപാത്രങ്ങളുടെയും വസ്ത്രങ്ങൾ ധരിച്ചാണ് എത്തിയത്.

read Also: ഫ്‌ളവേഴ്‌സ് ടിവിയുടേയും ട്വന്റിഫോറിന്റേയും ക്യാമറ ചീഫ് വിൽസ് ഫിലിപ്പിന്റെ മാതാവ് അന്തരിച്ചു

പരമ്പരാഗതമായി, ഈ കാർണിവൽ നടക്കാറുള്ളതാണ്. ഫെബ്രുവരി 22 വരെ ഈ വർഷം 46 ദശലക്ഷം ആളുകൾ പങ്കെടുക്കുമെന്ന് രാജ്യത്തെ സർക്കാർ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതായി റിപ്പോർട്ടുകൾ പറയുന്നു. 20 വർഷമായി ബ്ലാക്കോ നടക്കുന്നു. കൊറോണ വൈറസ് പാൻഡെമിക് കാരണം കഴിഞ്ഞ വർഷം തെരുവ് പാർട്ടികൾ നിരോധിച്ചതിനെ വെല്ലുവിളിച്ച ചില സംഭവങ്ങളിൽ ഒന്നാണിത്.

Story highlights- Blocao 2023