“ഇതൊരു സ്വപ്‌നമാണ്, യാഥാർഥ്യമാവുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു..”; ടൊവിനോയുടെ വൈകാരികമായ കുറിപ്പ് ഏറ്റെടുത്ത് ആരാധകർ

March 4, 2023
Tovino in ajayante moshanam

‘അജയന്റെ രണ്ടാം മോഷണം’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ അവസാന ഷെഡ്യൂളും പൂർത്തിയായിരിക്കുകയാണ്. ടൊവിനോ മൂന്ന് വേഷങ്ങളിലെത്തുന്ന ചിത്രം ആരാധകർ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന സിനിമയാണ്. ഷൂട്ടിംഗ് അവസാനിച്ചതിന് ശേഷം ടൊവിനോ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ പങ്കുവെച്ച കുറിപ്പും ചിത്രങ്ങളുമാണ് ഇപ്പോൾ ഏറെ ശ്രദ്ധേയമാവുന്നത്. താരത്തിന്റെ വൈകാരികമായ കുറിപ്പ് ഏറെ ആവേശത്തോടെയാണ് ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നത്. (Tovino photos in ajayante moshanam)

ടൊവിനോയുടെ കുറിപ്പ്
ഒരു ഇതിഹാസ അനുഭവം അവസാനിക്കുന്നു. 110 ദിവസത്തെ ഷൂട്ടിംഗിന് ശേഷം, അജയന്റെ രണ്ടാം മോഷണത്തിന്റെ ഷെഡ്യൂൾ അവസാനിക്കുകയാണ്. അജയന്റെ രണ്ടാം മോഷണത്തെ സംബന്ധിച്ച ‘ഇതിഹാസം’ തുടക്കക്കാരെ സംബന്ധിച്ച് ഒരു ചെറിയ വാക്ക് അല്ല. ഇതൊരു പിരീയിഡ് സിനിമയാണ്. അതിലുപരി ഈ ചിത്രത്തിലെ അനുഭവം എന്നെ സംബന്ധിച്ച് ജീവിതത്തേക്കാൾ വലുതായിരുന്നു. ഒരു യുഗത്തിൽ നിന്ന് ഉയർന്നുവന്ന് സ്വയം പരിവർത്തനം ചെയ്യപ്പെട്ട ഒരു വ്യക്തിയെ പോലെയാണ് എനിക്ക് അനുഭവപ്പെടുന്നത്.

2017 മുതൽ ഞങ്ങളെ ആവേശഭരിതരാക്കിയ ഒരു കഥയായിരുന്നു അജയന്റെ രണ്ടാം മോഷണത്തിന്റെത്. സ്വപ്നങ്ങളിൽ പലപ്പോഴും സംഭവിക്കുന്നത് പോലെ, അത് ഉദ്ദേശിച്ച രീതിയിൽ തുടങ്ങുന്നതിന് കാലതാമസം നേരിട്ടു. എന്നാൽ ഒരു പഠനാനുഭവം പോലെ രസകരവും, ആഹ്‌ളാദവും, സംതൃപ്തിയും നൽകുന്ന ചിത്രീകരണത്തിന് ശേഷം ഞാൻ വിടവാങ്ങുന്നു. ഈ സിനിമയിൽ നിന്ന് കളരിപ്പയറ്റും കുതിര സവാരിയും ഉൾപ്പെടെ പുതിയ കഴിവുകൾ ഞാൻ പഠിച്ചു. അജയന്റെ രണ്ടാം മോഷണത്തിൽ ഞാൻ മൂന്ന് വ്യത്യസ്ത വേഷങ്ങൾ ചെയ്യുന്നു, അതിൽ എല്ലാം തന്നെ തീർത്തും വ്യത്യസ്തമായിരുന്നു.

ഒപ്പം അഭിനേതാക്കളും അണിയറക്കാരും എന്ന നിലയിൽ എനിക്ക് ചുറ്റും നിരവധി പ്രിയ സുഹൃത്തുക്കൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. ഇത് ഏറ്റവും വെല്ലുവിളി നിറഞ്ഞ ഷെഡ്യൂളുകളിൽ പോലും കാര്യങ്ങൾ എളുപ്പമാക്കി. നല്ല ഒരുപാട് ഓർമ്മകളും പുതിയ സുഹൃത്തുക്കളും ഉണ്ടായി. അജയന്റെ രണ്ടാം മോഷണത്തിൽ നിന്നും ഞാൻ ഒപ്പം കൊണ്ടുപോകുന്ന മറ്റൊന്ന് കാസർഗോഡാണ്.

Read More: മുഖത്തിന്റെ ഒരുവശം കോടിപ്പോയി- ബെൽസ് പാൾസി അവസ്ഥ പങ്കുവെച്ച് മിഥുൻ രമേഷ്

ജനങ്ങളുടെ പിന്തുണയും ഇപ്പോൾ പരിചിതമായ നിരവധി പുഞ്ചിരികളും ഇവിടെയുള്ള മാസങ്ങളായുള്ള എന്റെ ജീവിതം അനായാസമായി. ഒരു വീടായതിന് കാസർഗോഡിന് നന്ദി. അത്ഭുതകരമായ സ്ഥലത്തോടും അതിശയകരമായ ടീമിനോടും വിട പറയുന്നു – എന്നാൽ ഞാൻ മടങ്ങിവരും. സിനിമ അതിശയിപ്പിക്കും. എല്ലാവർക്കും ആശംസകൾ നേരുന്നു. അതൊരു സ്വപ്നമാണ്. അത് യാഥാർത്ഥ്യമാകുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

Story Highlights: Tovino writes an emotional note after shooting of ajayante moshanam ended