‘ഞാൻ ഒരിക്കലും കേട്ട് മടുക്കാത്ത പ്രണയകഥയാണ് നിങ്ങളുടേത്’- ഹൃദ്യമായ ആശംസാകുറിപ്പുമായി ദുൽഖർ സൽമാൻ

May 7, 2023

മലയാളത്തിന്റെ പ്രിയതാരം മമ്മൂട്ടിയും ഭാര്യ സുൽഫത്തും അവരുടെ 44-ാം വിവാഹ വാർഷികം ആഘോഷിക്കുകയാണ്. ഈ വേളയിൽ മനോഹരമായ ഒരു കുറിപ്പിലൂടെ ആശംസ അറിയിക്കുകയാണ് മകനും നടനുമായ ദുൽഖർ സൽമാൻ. തന്റെ മാതാപിതാക്കൾ എപ്പോഴും പ്രണയത്തിലായിരിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് ദുൽഖർ സൽമാൻ കുറിപ്പിൽ പറഞ്ഞു.

“ഹാപ്പി ആനിവേഴ്‌സറി ഉമ്മയ്ക്കും ഉപ്പയ്ക്കും! ഞാനും ഇത്തയും എപ്പോഴും പറയാറുണ്ട് നിങ്ങൾ ഞങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി എല്ലാം മാറ്റിവെച്ചു . എന്തുതന്നെയായാലും, ഞങ്ങളുടെ ഒപ്പം നിന്നതിനും എല്ലായ്‌പ്പോഴും നമുക്കെല്ലാവർക്കും ഒരുമിച്ചിരിക്കാനാകുന്നതിനും നന്ദി. നിങ്ങൾ ഒരുമിച്ച് നിന്ന എല്ലാ തീരുമാനങ്ങളും ഓരോ നാഴികക്കല്ലാണ്. യിനും യാങ്ങും, നിങ്ങൾ രണ്ടുപേരും എല്ലാം വളരെ മനോഹരമായി ബാലൻസ് ചെയ്യുന്നു’-ദുൽഖർ സൽമാൻ കുറിപ്പിൽ കുറിച്ചു.

Read Also: ഫ്‌ളവേഴ്‌സ് കണ്‍സള്‍ട്ടന്റ് എന്‍ജിനീയര്‍ കെ. രാധാകൃഷ്ണപിള്ള അന്തരിച്ചു

അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു, “എനിക്ക് പ്രായമാകുമ്പോൾ, നിങ്ങളുടെ ജീവിതം ഒരുമിച്ച് കെട്ടിപ്പടുക്കാൻ നിങ്ങൾ രണ്ടുപേരും തിരഞ്ഞെടുത്ത വഴിയെ ഞാൻ വളരെയധികം വിലമതിക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ മൂല്യങ്ങളിലും സഹജാവബോധങ്ങളിലും ഉറച്ചുനിൽക്കുന്നു. നിങ്ങൾ എങ്ങനെ ആരംഭിച്ചുവെന്നും ഇന്ന് നിങ്ങൾ എവിടെയാണെന്നും ഞാൻ കണ്ടു. നിങ്ങളുടെ കുട്ടികൾക്ക് അതിന്റെ പ്രതിഫലനമാകാൻ കഴിയുമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഞാൻ ഒരിക്കലും കേട്ട് മടുക്കാത്ത പ്രണയകഥയാണ് നിങ്ങളുടേത്’.

Story highlights- mammootty and sulfath celebrating their wedding anniversary