വിവാഹ ഫോട്ടോഷൂട്ടിനിടെ കുഞ്ഞുമായെത്തി പോസ് ചെയ്ത് കുരങ്ങ്- രസകരമായ വിഡിയോ

May 3, 2023

വിവാഹമെന്നാൽ ആഘോഷങ്ങളുടെ ഒരു പരമ്പരയാണ്. അതിൽ പ്രധാനം ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളാണ്. വിവാഹ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ഇപ്പോളേറ്റവും ട്രെൻഡിംഗായി നിൽക്കുന്ന സമയമാണ്. അതിനാൽ, ദമ്പതികൾ തങ്ങളുടെ പ്രണയവും പ്രണയവും സൗന്ദര്യാത്മകമായി പകർത്താൻ പ്രത്യേകം സ്ഥലങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രചരിക്കുന്ന ഒരു വിഡിയോയിൽ, ഒരു ദമ്പതികൾ വിവാഹ വസ്ത്രത്തിൽ ചിത്രങ്ങൾക്കായി പോസ് ചെയ്യുന്നത് കണ്ടു. പക്ഷേ,നിമിഷങ്ങൾക്കകം, അവർക്കൊപ്പം ഒരു അപ്രതീക്ഷിത അതിഥിയും വന്നു.

വിഡിയോയിൽ വധുവും വരനും ഒരു റൊമാന്റിക് രംഗം ചിത്രീകരിക്കുന്നത് കാണാം. സെക്കന്റുകൾക്ക് ശേഷം, ഒരു കുരങ്ങിന്റെയും ഒരു കുട്ടി കുരങ്ങിന്റെയും കടന്നുവരവിൽ പരിഭ്രാന്തരായി. കുരങ്ങിനെ കണ്ട് ഭയന്ന് വധു അരികിലേക്ക് നീങ്ങുന്നത് വിഡിയോയിൽ കാണാം. ഇതിനിടയിൽ കുരങ്ങ് തന്റെ കുഞ്ഞിനൊപ്പം വരന്റെ കൈകളിൽ കയറി. എന്നിട്ട് ചിത്രങ്ങൾക്ക് പോസ് ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി.

Read Also: കൊവിഡ് വ്യാപനം; ഈ രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്ന് വരുന്നവർക്ക് ആർടിപിസിആർ നിർബന്ധം

വളരെയധികം വിവേകബുദ്ധിയുള്ള മൃഗമാണ് കുരങ്ങ്. സംസാരശേഷിയില്ല എങ്കിലും മനുഷ്യനെപോലെതന്നെ പെരുമാറാനും മനുഷ്യന്റെ ശരീര ഘടനയോട് സാമ്യവുമൊക്കെ ഇവയ്ക്കുണ്ട്. ഇവയുടെ നിരവധി വിഡിയോകൾ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ പ്രചരിക്കാറുണ്ട്.  ശ്വാസം മുട്ടിയ കുഞ്ഞു കുരങ്ങിനെ ഹെയിംലിച്ച് തന്ത്രം ഉപയോഗിച്ച് രക്ഷിക്കുന്ന ‘അമ്മ കുരങ്ങിന്റെ വിഡിയോ അടുത്തിടെ ശ്രദ്ധേയമായിരുന്നു. ശ്വാസനാളത്തിൽ ഭക്ഷണം കുടുങ്ങി കുഞ്ഞ് ശ്വാസംമുട്ടിയപ്പോൾ ‘അമ്മ കുരങ്ങ് ഈ തന്ത്രം പ്രയോഗിക്കുന്നത് വിഡിയോയിൽ കാണാം. കൂടാതെ, വിഡിയോ സൂക്ഷ്മമായി നിരീക്ഷിച്ചാൽ, കുഞ്ഞിന്റെ ശ്വാസനാളത്തിൽ കുടുങ്ങിയ ഭക്ഷണാവശിഷ്ടം പുറത്തേക്ക് പോകുന്നതും കാണാം.

Story highlights- Monkey gatecrashes wedding photoshoot with its baby