കാനഡയിലുള്ള മകളെ കാണാൻ സർപ്രൈസായി എത്തി അച്ഛൻ- ഹൃദ്യമായൊരു കൂടിക്കാഴ്ച

June 26, 2023

അച്ഛൻ- മകൾ ബന്ധം എപ്പോഴും വളരെയധികം പ്രത്യേകതകൾ നിറഞ്ഞതാണ്. മകളുടെ സന്തോഷങ്ങൾ ഇരട്ടിയാക്കാൻ ശ്രമിക്കാത്ത ഒരു അച്ഛനുമുണ്ടാകില്ല. അങ്ങനെയൊരു കാഴ്ച്ചയാണ് ഇപ്പോൾ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ ശ്രദ്ധനേടുന്നത്. മകളെ അമ്പരപ്പിക്കാൻ പിതാവ് കാനഡയിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്യുന്നതിന്റെ വിഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു. അവരുടെ കൂടിച്ചേരൽ ആരെയും വികാരഭരിതരാക്കും.

ബിരുദദാനത്തിന് തൊട്ടുമുമ്പ് അച്ഛൻ അത്ഭുതപ്പെടുത്തുന്ന വിഡിയോയാണ് ശ്രുത്വ ദേശായി എന്ന പെൺകുട്ടി ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ചത്. ബിരുദദാന ചടങ്ങിൽ മകളോടൊപ്പം ഉണ്ടായിരിക്കാനാണ് അദ്ദേഹം ഇന്ത്യയിൽ നിന്ന് കാനഡയിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്തത്. മകൾ ജോലി ചെയ്യുന്ന കടയിലേക്ക് അച്ഛൻ പതിയെ കയറുന്നത് വിഡിയോയിൽ കാണാം. അച്ഛനെ പെട്ടെന്ന് കണ്ടപ്പോൾ അവൾ ആകെ ഞെട്ടിപ്പോയി. അവർ പരസ്പരം ആശ്ലേഷിച്ചു , പൊട്ടിക്കരച്ചിലോടെ. വിഡിയോ നിങ്ങളെ ആരുടേയും ഹൃദയം തൊടുമെന്ന് ഉറപ്പാണ്.

Read Also: 75 വയസ്സുള്ള മരങ്ങൾക്ക് സംരക്ഷണം നൽകിയാൽ ‘പെൻഷൻ’; പദ്ധതിയുമായി ഹരിയാന സർക്കാർ

‘ഇന്ത്യയിൽ നിന്ന് കാനഡയിലേക്കുള്ള സന്ദർശനം കൊണ്ട് പപ്പ എന്നെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തിയപ്പോൾ എന്റെ ഹൃദയമിടിപ്പ് കൂടി! ഞാൻ എപ്പോഴും വിലമതിക്കുന്ന ഏറ്റവും അവിശ്വസനീയമായ നിമിഷമായിരുന്നു അത്. പപ്പ വാതിലിലൂടെ നടന്നപ്പോൾ ഞാൻ പൂർണ്ണമായും ഞെട്ടി, വികാരഭരിതനായി. എന്നെ കാണാൻ വേണ്ടി മാത്രം അദ്ദേഹം ആ വഴി മുഴുവൻ യാത്ര ചെയ്തുവെന്ന് എനിക്ക് വിശ്വസിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല! ഇത്രയും അസാമാന്യമായ അച്ഛനെ കിട്ടിയത് ഭാഗ്യമായി കരുതുന്നു. ഞാൻ അങ്ങയെ വളരെയധികം സ്നേഹിക്കുന്നു പപ്പാ’ വിഡിയോ അടിക്കുറിപ്പ് ഇങ്ങനെ. ഏറെ ഹൃദ്യമാണ് ഈ കാഴ്ച.

Story highlights- father travelling all the way to Canada to surprise his daughter.