ഐഎസ്ആർഒ ചീഫ് എസ് സോമനാഥിനെ വിമാനത്തിൽ ഹൃദ്യമായ സ്വീകരണം നൽകി ജീവനക്കാർ; വിഡിയോ

August 31, 2023

ഓഗസ്റ്റ് 23-ന് ചന്ദ്രയാൻ-3 ചന്ദ്രന്റെ ദക്ഷിണധ്രുവത്തിൽ സോഫ്റ്റ് ലാൻഡിംഗ് നടത്തിയതോടെ ഇന്ത്യ ചരിത്രം സൃഷ്ടിച്ചു. ഈ നേട്ടം കൈവരിക്കുന്ന ആദ്യത്തെ ഏക രാജ്യമായി ഇന്ത്യ മാറി. ഇന്ത്യൻ ബഹിരാകാശ ഗവേഷണ സ്ഥാപനത്തിലെ (ഇസ്‌റോ) ശാസ്ത്രജ്ഞരുടെയും ഗവേഷകരുടെയും അശ്രാന്ത പരിശ്രമത്തിന്റെയും അർപ്പണബോധത്തിന്റെയും തെളിവാണ് ഈ മഹത്തായ നേട്ടം. അവരുടെ നേട്ടങ്ങൾക്ക് ആഗോളതലത്തിൽ പ്രശംസ നേടിക്കൊടുത്തു.ഐഎസ്ആർഒ മേധാവി എസ് സോമനാഥിന് ഇൻഡിഗോ വിമാനത്തിലെ ജീവനക്കാർ നൽകിയ സ്വീകരണമാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ശ്രദ്ധ നേടുന്നത്.

എയർ ഹോസ്റ്റസ് പൂജ ഷാ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കിട്ട ഹൃദയസ്പർശിയായ വീഡിയോ വളരെ പെട്ടെന്നാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ശ്രദ്ധനേടിയത്. “ഇദ്ദേഹം എംആർ എസ് സോമനാഥ് – ഐഎസ്ആർഒ ചെയർമാൻ. ഞങ്ങളുടെ ഇൻഡിഗോ വിമാനത്തിൽ എസ് സോമനാഥിനെ സേവിക്കാൻ അവസരം ലഭിച്ചതിൽ ഭാഗ്യം തോന്നി. വിമാനത്തിൽ ദേശീയ നായകന്മാർ ഉണ്ടായിരിക്കുന്നത് എല്ലായ്പ്പോഴും സന്തോഷകരമാണ്.” എന്ന അടിക്കുറിപ്പോടെയാണ്‌ വീഡിയോ പങ്കിട്ടത്.

read Also: മുളയിൽ തീർത്ത പ്രകൃതിദത്ത പൈപ്പ്; നാഗാലാ‌ൻഡ് ജനതയുടെ വേറിട്ട ഐഡിയ!

“ഇന്ന് ഞങ്ങളുടെ വിമാനത്തിൽ കയറിയ ഐഎസ്ആർഒ ചെയർമാൻ ശ്രീ എസ് സോമനാഥിന്റെ സാന്നിധ്യം അറിയിക്കുന്നതിൽ എനിക്ക് സന്തോഷമുണ്ട്. സോമനാഥിനും സംഘത്തിനും ഒരു വലിയ കയ്യടികൾ നൽകി സ്വീകരിക്കാം. നിങ്ങൾ ഇതിൽ യാത്ര ചെയ്തതിൽ ഞങ്ങൾക്ക് അഭിമാനമുണ്ട് സർ. നന്ദി ഇന്ത്യയെ അഭിമാനിപ്പിച്ചതിന് വളരെയധികം,” എന്നാണ് അവർ അനൗൺസ് ചെയ്തത്. വിമാനത്തിലെ സഹയാത്രികരും കയ്യടികളോടെ അദ്ദേഹത്തെ സ്വീകരിച്ചു.

Story Highlights: Air hostess welcomes Isro Chief S Somanath with heartfelt in-flight announcement