കുഞ്ഞു മകളെയും കൂട്ടി സാഹസിക യാത്രയും ഉൾക്കാടുകളിൽ ക്യാമ്പിംഗുമായി ഒരു അച്ഛൻ- വേറിട്ടൊരു അനുഭവം

September 22, 2023

അച്ഛൻ- മകൾ ബന്ധം എപ്പോഴും വളരെയധികം പ്രത്യേകതകൾ നിറഞ്ഞതാണ്. മകളുടെ സന്തോഷങ്ങൾ ഇരട്ടിയാക്കാൻ ശ്രമിക്കാത്ത ഒരു അച്ഛനുമുണ്ടാകില്ല. സ്നേഹത്തിന്റെയും ബന്ധത്തിന്റെയും ഹൃദയസ്പർശിയായ ഒരു വിഡിയോയിൽ ഒരു അച്ഛനും മകളും ക്യാമ്പിംഗ് നടത്തുന്ന സാഹസികതനിറഞ്ഞ വിഡിയോ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ ഹിറ്റായി മാറിയിരിക്കുകയാണ്. യാത്രകളെ പ്രണയിക്കുന്ന പിതാവായ മൈക്ക് തന്റെ ഇളയ മകളോടൊപ്പം അവിസ്മരണീയമായ ഒരു ക്യാമ്പിംഗ് യാത്ര ആരംഭിക്കുന്നതും ജീവിതകാലം മുഴുവൻ വിലമതിക്കുന്ന നിമിഷങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നതും വിഡിയോയിൽ കാണിക്കുന്നു.

ഇരുവരുടെയും കാട്ടിലെ യാത്ര, അവിടെ അവർ കാൽനടയാത്ര നടത്തുകയും കൂടാരങ്ങൾ സ്ഥാപിക്കുകയും ഒരുമിച്ച് ഭക്ഷണം തയ്യാറാക്കുകയും ചെയ്യുന്നതാണ് ദൃശ്യങ്ങൾ കാണിക്കുന്നത്. അവർ പ്രകൃതിയുടെ സൗന്ദര്യം പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യുമ്പോൾ, അതിജീവന കഴിവുകളെക്കുറിച്ചും മരുഭൂമിയിലെ അത്ഭുതങ്ങളെക്കുറിച്ചും പിതാവ് മകൾക്ക് വിലപ്പെട്ട പാഠങ്ങൾ പകർന്നുനൽകുന്നു.

വീഡിയോയിലെ ഏറ്റവും ആകർഷകമായ ദൃശ്യങ്ങളിലൊന്ന് അച്ഛനും മകളും അവരുടെ ടെന്റുകളിൽ കിടന്ന് നക്ഷത്രങ്ങളെ നോക്കുന്നതും, നിരീക്ഷിക്കുന്നതുമാണ്. അതേസമയം, അച്ഛനും മകളും തമ്മിലുള്ള ബന്ധങ്ങൾ എപ്പോഴും ശ്രദ്ധേയമാകാറുള്ളതാണ്.

അച്ഛനും മകളും തങ്ങളുടെ കിടിലൻ പ്രകടനത്തിലൂടെ പ്രേക്ഷകരെ ആകർഷിക്കുന്ന വിഡിയോ വൈറലായിമാറിയിരുന്നു. ഇരുവരും ഒരു ചുവടും തെറ്റിക്കാതെ പരസ്പരം മനോഹരമായി പിന്തുണ നൽകി ചുവടുവയ്ക്കുകയാണ്. വിഡിയോയിലുള്ള പെൺകുട്ടി രുചിക ബൻസാൽ ആണ്. പിതാവ് ദീപക് ബൻസാലിനൊപ്പമാണ് യുവതി ചുവടുവയ്ക്കുന്നത്.

Read also: പുതിയ കാറിന് തന്റെ ഇഷ്ട നമ്പർ ‘369’ വേണം; ലേലത്തിൽ നമ്പർ സ്വന്തമാക്കി മെഗാസ്റ്റാർ മമ്മൂട്ടി

വളരെ ഹൃദ്യമായി അങ്ങേയറ്റം സന്തോഷത്തോടെയാണ് ഈ അച്ഛനും മകളും ചുവടുവയ്ക്കുന്നത്. അതേസമയം, ഏതാനും നാളുകൾക്ക് മുൻപ്, മകളുടെ വിവാഹവേദിയിൽ ചെറുപ്പക്കാരെപോലും അമ്പരപ്പിച്ച് ചുവടുവയ്ക്കുന്ന ഒരു അച്ഛൻ താരമായി മാറിയിരുന്നു.

Story highlights- father and daughter’s camping adventure