ഒരു വീടിന് കടലിന്റെ നടുവിൽ പൊങ്ങിക്കിടക്കാൻ കഴിയുമോ? കാഴ്ചക്കാരെ കൺഫ്യൂഷനിലാക്കി വിഡിയോ

October 31, 2023

അമ്പരപ്പിക്കുന്ന നിരവധി കാഴ്ചകൾ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിലൂടെ ശ്രദ്ധേയമാകാറുണ്ട്. നമ്മുടെ കണ്ണുകളെപോലും വിശ്വസിക്കാൻ പറ്റാത്ത തരത്തിലുള്ള ഈ കാഴ്ചകൾ പലപ്പോഴും മനുഷ്യന്റെ സാമാന്യ യുക്തിക്കും അപ്പുറമായിരിക്കും. ഇപ്പോഴിതാ, അത്തരത്തിൽ ഒരു കാഴ്ചയാണ് ശ്രദ്ധനേടുന്നത്. ഒരു കടലിൽ പൊങ്ങിക്കിടക്കുന്ന വീട്. അതെങ്ങനെയാണ് സത്യമാകുക?(House Float In The Middle Of A Sea?)

ഒരു കപ്പലിൽ നിന്നും പകർത്തിയ വിഡിയോയാണ് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ ശ്രദ്ധേയമാകുന്നത്. X-ൽ പങ്കിട്ട വിഡിയോ, ഒരു വീട് എങ്ങനെ സമുദ്രത്തിൽ എത്തിയെന്നും സമുദ്രത്തിന്റെ നടുവിൽ പൊങ്ങിക്കിടക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നും എന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള യുക്തിയെ ധിക്കരിക്കുന്ന വളരെ വിചിത്രവും അസംഭവ്യവുമായ ഒരു സാഹചര്യം ചിത്രീകരിക്കുന്നു.

വിഡിയോ വൈറലായതോടെ ഉപയോക്താക്കളിൽ നിന്ന് നിരവധി പ്രതികരണങ്ങൾ വന്നുവെന്ന് പ്രത്യേകം പറയേണ്ടതില്ല. നേരത്തെ, ജപ്പാൻ ആസ്ഥാനമായുള്ള ഒരു ഹൗസിംഗ് ഡെവലപ്‌മെന്റ് കമ്പനിയായ ഇച്ചിജോ കോമുട്ടന്റെ ഇന്നൊവേഷൻസ് പ്രളയബാധിത രാജ്യങ്ങളുടെ പ്രശ്‌നം പരിഹരിക്കുന്നതിനായി സമാനമായ ഒരു ഐഡിയ കണ്ടെത്തിയതായി അറിയിച്ചിരുന്നു.

Read also: നോഹയുടെ പെട്ടകമാണോ ഇത്? തുർക്കിയിൽ 5000 വർഷം പഴക്കമുള്ള ബോട്ടിന്റെ ആകൃതിയിലുള്ള കുന്ന് കണ്ടെത്തി

വെള്ളത്തിന്റെ അളവ് കൂടുമ്പോൾ തന്നെ ഒഴുകി തുടങ്ങുന്ന ഫ്ലഡ് ഫ്ലോട്ടിംഗ് ഹൗസ് കമ്പനി കണ്ടുപിടിച്ചു. വാട്ടർ പ്രൂഫ് ആയതിനാൽ കെട്ടിടത്തിന്റെ ഘടനയിൽ അതുല്യതയുണ്ടെന്നാണ് കമ്പനി പറഞ്ഞത്. ടിബിഎസ് ടിവി സ്റ്റേഷന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ, വീട് ഒരു സാധാരണ വീട് പോലെയാണെന്ന് കമ്പനി വിശദീകരിച്ചു. എന്നാൽ ചുറ്റും വെള്ളം നിറയാൻ തുടങ്ങിയപ്പോൾ വീട് പതുക്കെ നിലം വിട്ട് മുകളിലേക്ക് ഒഴുകാൻ തുടങ്ങി. എന്തായാലും ഈ വിഡിയോയുടെ സത്യാവസ്ഥ ഇതുവരെ പുറത്തുവന്നിട്ടില്ല.

Story highlights-House Float In The Middle Of A Sea?