“ബീൻ ഈസ് ബാക്ക്”; ജനപ്രിയ ആനിമേറ്റഡ് സീരിസ് മിസ്റ്റർ ബീൻ തിരിച്ചെത്തുന്നു!

January 9, 2024

ജനപ്രിയ ആനിമേറ്റഡ് സീരീസായ മിസ്റ്റർ ബീൻ നാലാം സീസണുമായി 2025-ൽ തിരിച്ചെത്തുമെന്ന് പരിപാടിയുടെ ഔദ്യോഗിക പേജ് പ്രഖ്യാപിച്ചു. ജനപ്രിയ കഥാപാത്രത്തിന്റെ ശബ്ദ നടനെന്ന നിലയിൽ റോവൻ അറ്റ്കിൻസൺ തന്റെ വേഷം വീണ്ടും അവതരിപ്പിക്കുമെന്നും വെളിപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു. (Mr. Bean is set to return on 2025)

മിസ്റ്റർ ബീൻ ഒഫീഷ്യൽ പേജ് X -ൽ കുറിച്ചതിങ്ങനെ, “ബീൻ ഈസ് ബാക്ക്! മിസ്റ്റർ ബീൻ: ആനിമേറ്റഡ് സീരീസ് 2025-ൽ നാലാമത്തെ സീസണിനായി മടങ്ങിയെത്തുന്നു. ഏറ്റവും പുതിയ സീസൺ എക്‌സിക്യുട്ടീവായി അറ്റ്കിൻസൺ നിർമ്മിക്കുകയും ശബ്ദം നൽകുകയും ചെയ്യും. പുതിയ സീരീസിൽ മിസ്റ്റർ ബീന്റെയും, തീർച്ചയായും ടെഡിയുടെയും സാഹസികതകൾ പിന്തുടരും.”

11 മിനിറ്റ് ദൈർഘ്യമുള്ള 52 എപ്പിസോഡുകളാവും പുതിയ സീസണിൽ ഉണ്ടാകുക. വരാനിരിക്കുന്ന പരമ്പരയിൽ മിസ്റ്റർ ബീനും ടെഡിയും ഒരുമിച്ച് ഉല്ലാസകരമായ സാഹസികതയിൽ ഏർപ്പെടുന്നതും പ്രേക്ഷകർക്ക് കാണാൻ സാധിക്കും.

Read also: ‘കാഴ്ചകൾ മനോഹരം, സംഗീതം അതിലേറെ’; ഇത് ഗായകൻ മുരളി ഗോപി

1990-ൽ ഒരു ബ്രിട്ടീഷ് സിറ്റ്‌കോമായി വന്ന മിസ്റ്റർ ബീൻ വർഷങ്ങളായി എല്ലാ രാജ്യങ്ങളിലും സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യപ്പെടുന്നു. 2002-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ആനിമേറ്റഡ് സീരീസിന് പിന്നീട് ശബ്ദം നൽകിയ അറ്റ്കിൻസണാണ് ഈ ഹാസ്യ കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചത്.

വാർണർ ബ്രദേഴ്‌സ്, ഡിസ്‌കവറി, ഐടിവിഎക്‌സ് എന്നിവയുടെ പങ്കാളിത്തത്തോടെ സൃഷ്‌ടിച്ച ‘മിസ്റ്റർ ബീൻ: ദി ആനിമേറ്റഡ് സീരീസ്’ സംവിധാനം ചെയ്തത് ഡേവ് ഓസ്‌ബോൺ ആണ്.

Story highlights: Mr. Bean is set to return on 2025