ആരും കൊതിക്കുന്ന അതിമനോഹരമായ ഗ്രാമത്തിൽ വീട് സ്വന്തമാക്കാം, വെറും 300 രൂപയ്ക്!

June 14, 2024

ഇറ്റലിയിലെ നിരവധി പട്ടണങ്ങളിൽ ആൾതാമസമില്ലാത്ത വീടുകൾ വില്പനയ്ക്ക് വെച്ചിരിക്കുകയാണ്. തെക്കുപടിഞ്ഞാറൻ സിസിലിയിൽ സ്ഥിതി ചെയ്യുന്ന സാംബൂക്ക ഡി സിസിലിയയാണ് ഈ ഓഫർ പ്രഖ്യാപിച്ച ഏറ്റവും പുതിയ നഗരം. സമീപ വർഷങ്ങളിൽ പുതിയ താമസക്കാരെ ആകർഷിക്കാൻ രാജ്യത്തുടനീളം നിരവധി ഒരു യൂറോ ഹോം സ്കീമുകൾ സമാരംഭിച്ചിരിക്കുകയാണ്.

മനോഹരമായ ഇറ്റലിയിലെ അതിലും മനോഹരമായ സാബൂക ഡി സിഷിലിയ എന്ന ഗ്രാമത്തിലാണ് ഇങ്ങനെ വീടുകൾ ലഭിക്കുക. അതും വെറും മൂന്നു യൂറോയ്ക്ക്. മൂന്നു യൂറോ എന്നാൽ നമ്മുടെ ഇന്ത്യൻ രൂപയിൽ 300 രൂപയാണ്.2019-ലും 2021-ലും മുൻപ് വിറ്റ ഉപേക്ഷിക്കപ്പെട്ട വീടുകൾക്ക് വൻ ഡിമാൻഡ് കണ്ടതിന് ശേഷം, സിസിലിയുടെ സാംബൂക്ക ഡി സിസിലിയ ഇത്തവണ 3 യൂറോയ്ക്ക് വിൽപ്പന നടത്തുന്നു.

Read also: നിങ്ങളുടെ പേരിൽ അനധികൃത വസ്തുക്കൾ അടങ്ങിയ കൊറിയർ- കരുതിയിരിക്കണം, ഈ പുത്തൻ സാമ്പത്തിക തട്ടിപ്പിനെതിരെ..!

ഈ തുകയുടെ ആകർഷണീയതയിൽ വരും വർഷങ്ങളിൽ കൂടുതൽ വിൽപ്പന തുടരുമെന്ന് ഇറ്റലി വിശ്വസിക്കുന്നു. പുതുതായി തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട മേയർ ഗ്യൂസെപ്പെ കാസിയോപ്പോ ആണ് ഇങ്ങനെയുള്ള വില്പനകളിൽ ഏറ്റവും സന്തുഷ്ടൻ. വിനോദ സഞ്ചാരികൾക്കും ഇടക്കാല ആശ്വാസമെന്നപോലെ ഈ ഉപേക്ഷിക്കപ്പെട്ട പരമ്പരാഗത വീടുകൾ സ്വന്തമാക്കാം എന്നും അദ്ദേഹം പറയുന്നു.

Story highlights-Italy’s cheap homes