കണ്ടാൽ വെറും പതിനഞ്ചുവയസ്; യഥാർത്ഥ പ്രായം കുറയ്ക്കാൻ യുവാവിന്റെ ടെക്നിക്!

July 9, 2024

ആളുകളെ പലപ്പോഴും അതിശയിപ്പിക്കുന്ന ഒന്നാണ് പ്രായവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട കാര്യങ്ങൾ. ആളുകൾ യഥാർത്ഥ പ്രായത്തേക്കാൾ ചെറുപ്പമായി ഇരിക്കുന്നതും ഇരട്ടി പ്രായമുള്ളവരായി കരുതപ്പെടുന്നതും എപ്പോഴും കൗതുകം സൃഷ്ടിക്കാറുണ്ട്. ഇപ്പോഴിതാ, കൂടിപ്പോയാൽ 15 വയസ് മാത്രം തോന്നിക്കുന്ന ഒരു 35 കാരന്റെ വിശേഷമാണ് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ ശ്രദ്ധനേടുന്നത്.

35 വയസ്സ് പ്രായമായിട്ടും അയാളോട് പ്രായപൂർത്തിയയായോ എന്ന സംശയത്തിൽ ഐഡി ആവശ്യപ്പെടുന്നു. ഇപ്പോഴും ഒരു കൗമാരക്കാരനാണെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കപ്പെടുന്നു. മിഷിഗനിലെ ഡിട്രോയിറ്റിൽ നിന്നുള്ള മെഡിക്കൽ റൈറ്റർ, വെരാ വാങിന് പ്രായം തോന്നുന്നതേ ഇല്ല.

തന്നെ 20 വയസ്സ് ചെറുപ്പമായി നിലനിർത്തുകയും അപരിചിതർ തന്നെ ഒരു ‘കൗമാരക്കാരൻ’ ആണെന്ന് നിരന്തരം തെറ്റിദ്ധരിക്കുകയും ചെയ്യുന്നതിന് പ്രത്യേകം ശീലങ്ങൾ അയാൾ പാലിക്കുന്നുണ്ട്. യുവത്വം നിലനിർത്തുന്നതിനുള്ള തൻ്റെ രഹസ്യം സൂര്യനിൽ നിന്ന് അകന്നുനിൽക്കുകയും മദ്യം ഒഴിവാക്കുകയും ചെയ്യുന്നതാണ് എന്ന് അദ്ദേഹം അവകാശപ്പെടുന്നു.

തൻ്റെ ചുളിവുകളില്ലാത്ത ചർമ്മം വ്യായാമംകൊണ്ട് സംഭവിക്കുന്നതാണ് എന്ന് അയാൾ പറയുന്നു. പഴങ്ങൾ, സസ്യങ്ങൾ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ഭക്ഷണം, മത്സ്യം എന്നിവയുടെ ആരോഗ്യകരമായ തിരഞ്ഞെടുപ്പിലാണ് താൻ ജീവിക്കുന്നതെന്ന് ബ്രാൻഡൻ വിശദീകരിക്കുന്നു. ശാരീരികമായ കാര്യങ്ങൾക്കൊപ്പം, തൻ്റെ മാനസിക മനോഭാവം തന്നെ ചെറുപ്പമായി നിലനിർത്താൻ സഹായിക്കുന്നതിൽ പ്രധാന പങ്കുവഹിച്ചതായി 35-കാരൻ വിശ്വസിക്കുന്നു.

read also: ജോലിഭാരം താങ്ങാനാകാതെ ജീവനൊടുക്കി റോബോട്ട്!

താൻ ഒരിക്കലും ഒരു സിപ്പ് മദ്യം സ്പർശിച്ചിട്ടില്ലെന്ന് മാത്രമല്ല, തൻ്റെ ജീവിതകാലം മുഴുവൻ തൻ്റെ ചർമ്മത്തെ സൂര്യനിൽ നിന്ന് അകറ്റി നിർത്തിയിട്ടുണ്ടെന്നും ബ്രാൻഡൻ അവകാശപ്പെടുന്നു.സൂര്യനെ തടയാൻ ഒരു ഹൂഡി ധരിക്കുകയും കൈകളും കവർ ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു. 13 വയസ്സുള്ളപ്പോൾ മുതൽ ബ്രാൻഡൻ തൻ്റെ ചർമ്മത്തെ പരിപാലിക്കുകയും ആരോഗ്യകരമായ ജീവിതശൈലി നിലനിർത്താൻ ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്തു.

Story highlights- 35 year old reveals secrets to looking so young