‘കുമ്പളങ്ങിയിലെ ഷമ്മിയുടെ അനിയന്‍ ഷിമ്മി’; ചിരിക്കാതിരിക്കാനാവില്ല ഈ പ്രകടനത്തിനു മുമ്പില്‍: വീഡിയോ

ലോകമെമ്പാടുമുള്ള മലയാളി പ്രേക്ഷകര്‍ക്ക് മനോഹരമായ ദൃശ്യ വിരുന്നൊരുക്കുകയാണ് ഓരോ ദിവസവും ഫ്ളവേഴ്‌സ് ടിവി. ഫ്ളവേഴ്‌സ് ടിവിയില്‍ സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യുന്ന ഓരോ പരിപാടികളും പ്രേക്ഷകര്‍ക്ക് ആസ്വാദനത്തിന്റെ വേറിട്ട അനുഭൂതി സമ്മാനിക്കുന്നു. ടെലിവിഷന്‍ പ്രേക്ഷകരുടെ ഇഷ്ടപരിപാടിയാണ് ഫ്ളവേഴ്‌സ് കോമഡി ഉത്സവം. കോമഡി ഉത്സവത്തിലെ ഓരോ എപ്പിസോഡിലും ചിരിയുടെ മഹനീയ മുഹൂര്‍ത്തങ്ങളാണ് അരങ്ങേറുന്നത്.

ഫ്ളവേഴ്‌സ് കോമഡി ഉത്സവത്തിലെത്തിയ അശ്വിന്‍ എന്ന കലാകാരന്റെ പ്രകടനം പ്രേക്ഷകര്‍ക്ക് നര്‍മ്മ മുഹൂര്‍ത്തങ്ങള്‍ സമ്മാനിയ്ക്കുന്നു. തികച്ചും വിത്യസ്തമായ പ്രകടനമാണ് അശ്വിന്‍ ചിരി ഉത്സവ വേദിയില്‍ കാഴ്ചവച്ചത്. അശ്വിന്‍റെ ഓരോ ഡയലോഗുകളും ആക്ഷന്‍സുമൊക്കെ പ്രേക്ഷകരെ ചിരിപ്പിക്കുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *