അനന്തരം: ലോകമലയാളികളുടെ കനിവ് കാത്ത് എഡ്വിൻ

സഹജീവികൾക്ക് ജീവിതവഴികളിൽ ആശ്വാസത്തിന്റെ വെളിച്ചമായി മാറിയിരിക്കുകയാണ് ഫ്‌ളവേഴ്‌സ് ടിവിയിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്യുന്ന അനന്തരം. മഹാരോഗങ്ങളോട് പൊരുതി ജയിച്ചവർക്ക് ലോകമലയാളികൾ കൈത്താങ്ങുമായി എത്തുന്ന വേദികൂടിയാണിത്.

എഡ്വിൻ എന്ന പത്ത് വയസുകാരൻ ഓടിക്കളിക്കേണ്ട പ്രായത്തിൽ വേദനകൾ പേറുകയാണ്. ജന്മനാ നടക്കാനോ ഇരിക്കാനോ സാധിക്കാത്ത അവസ്ഥയിലാണ് ഈ കുഞ്ഞുബാലൻ. ഒപ്പം സംസാരശേഷിയും കുറവാണ്. ജനിച്ചതുമുതൽ രണ്ടു കാലുകളും വളഞ്ഞിരിക്കുന്ന അവസ്ഥയിലാണ് ഈ കുഞ്ഞ്.

കൃത്യമായ ചികിത്സ നൽകിയാൽ എഡ്വിന് നടക്കാൻ സാധിക്കുമെന്നാണ് ഡോക്‌ടറുമാർ അറിയിക്കുന്നത്. എന്നാൽ സർജറിക്കാവശ്യമായ ഭീമമായ തുക ഈ കുടുംബത്തിന് ചിന്തിക്കാവുന്നതിലും അപ്പുറമാണ്.

ടാപ്പിംഗ് തൊഴിലാളിയാണ് എഡ്വിന്റെ പിതാവ്. മൂന്ന് സെന്റ് സ്ഥലത്ത് പണിതീരാത്ത ഒരു വീടുമാത്രമാണ് ഈ കുടുംബത്തിനുള്ളത്. നാട്ടുകാരുടെയും സുഹൃത്തുക്കളുടെയും സഹായത്താലാണ് ഇതുവരെയുള്ള ചികിത്സകൾ നടന്നത്. എന്നാലിപ്പോൾ തുടർ ചികിത്സയ്ക്ക് പണമില്ലാതെ ബുദ്ധിമുട്ടുകയാണ് ഈ കുടുംബം.

ബാങ്ക് ഡീറ്റെയില്‍സ്

NAME: FLOWERS FAMILY CHARITABLE SOCIETY

BANK:PUNJAB NATIONAL BANK

ACCOUNT NO: 4291002100013564

BRANCH: KATHRIKADAVU,ERNAKULAM

IFSC CODE: PUNB0429100

ACCOUNT TYPE: CURRENT A/C