‘പ്രണവ് ഒരു വലിയ താരമാകുമെന്ന് ഞാൻ എപ്പോഴും വിശ്വസിക്കുന്നു’- ‘ഹൃദയ’ത്തിലെ ഗാനത്തിന് ആശംസയുമായി ദുൽഖർ സൽമാൻ

വിനീത് ശ്രീനിവാസൻ സംവിധാനം ചെയ്ത ‘ഹൃദയം’ എന്ന ചിത്രത്തിലെ ആദ്യ വിഡിയോ ഗാനം എത്തിയതോടെ ട്രെൻഡിങ്ങിൽ ഇടംനേടിയിരിക്കുകയാണ്. ‘ദർശന’ എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ഗാനത്തിൽ പ്രണവ് മോഹൻലാലും ദർശന രാജേന്ദ്രനുമാണ് അഭിനയിക്കുന്നത്. ഈ റൊമാന്റിക് ട്രാക്ക് ഹൃദയങ്ങൾ കീഴടക്കുകയാണ്. ഇപ്പോഴിതാ, നടൻ ദുൽഖർ സൽമാനും ഗാനത്തിനെക്കുറിച്ച് പങ്കുവയ്ക്കുകയാണ്.

ദുൽഖർ സൽമാൻ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിലൂടെയാണ് ഗാനത്തെ കുറിച്ച് പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത്. ‘ഹൃദയം എന്ന ചിത്രത്തിലെ ദർശന എന്ന ഈ ഗാനം വളരെ ഇഷ്ടമായി. 2022 ജനുവരിയിൽ മെറിലാൻഡ് സിനിമാസിലൂടെ ചിത്രം ലോകമെമ്പാടും റിലീസ് ചെയ്യും. എല്ലാ ആശംസകളും അപ്പു (പ്രണവ്)!! സിനിമയിൽ നിങ്ങൾ എന്താണ് ചെയ്തതെന്ന് കാണാൻ എനിക്ക് കാത്തിരിക്കാനാവില്ല. പാട്ടിൽ നിന്ന് ഞാൻ കണ്ടതെല്ലാം കൊള്ളാം !!! നിങ്ങൾ ഒരു വലിയ താരമാകുമെന്ന് ഞാൻ എപ്പോഴും വിശ്വസിക്കുന്നു, നിങ്ങൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ തിളങ്ങുന്നിടം ‘ഹൃദയം’ ആയിരിക്കുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. കൽ-സോൺ (കല്യാണി) നിങ്ങളുടെ ഹൃദയത്തെ ഹൃദയത്തിൽ ഉൾപ്പെടുത്തി എന്നതിൽ എനിക്ക് സംശയമില്ല.. വിനീത്.. നമ്മൾ എപ്പോഴും പരസ്പരം വേരൂന്നിയവരാണ്, ഇത് വിനീതിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ ചിത്രമാണെന്നും ഈ ചിത്രം നിങ്ങളുടെ ഇതിനോടകം തന്നെ മികച്ച സിനിമകളുടെ പോർട്ട്‌ഫോളിയോയിൽ കിരീടമണിയുമെന്നും ഞാൻ പ്രാർത്ഥിക്കുന്നു. അജു, വിശാഖ്, ദർശന (ഗാനം നിങ്ങളുടെ പേരാണെന്നത് എത്ര രസകരമാണ്) കൂടാതെ ഹൃദയത്തിന്റെ മുഴുവൻ ടീമും.. നിങ്ങൾ സൃഷ്ടിച്ച കലയും മാജിക്കും കാണാൻ ആകാംക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്നു’- ദുൽഖർ സൽമാൻ കുറിക്കുന്നു.

Read More: ട്രെയിൻ അന്നൗൺസ്‌മെന്റ് മുതൽ കൊവിഡ് മുന്നറിയിപ്പ് വരെ; ശബ്ദംകൊണ്ട് വിസ്മയിപ്പിച്ച് ഒരു ഡോക്ടർ- വിഡിയോ

അതേസമയം, ‘ഹൃദയം’ 2022 ജനുവരിയിൽ പ്രദർശനത്തിനെത്തും. വിനീത് ശ്രീനിവാസൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പുതിയ ചിത്രത്തിൽ പ്രണവ് മോഹൻലാൽ, ദർശന രാജേന്ദ്രൻ, കല്യാണി പ്രിയദർശൻ എന്നിവർ പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ എത്തുന്നു.

Story highlights- dulquer salman about hridayam movie song