‘എന്റെ ജാം ആരും വാങ്ങി തിന്നണ്ട’..! ‘വന്ദന’ത്തിലെ സൂപ്പർ ഹിറ്റ് രംഗങ്ങളുമായി കുട്ടിക്കട്ടുറുമ്പുകളുടെ അടിപൊളി പ്രകടനം

April 17, 2018

ഗാഥാ ജാമിൻറെ ക്യാപ്ഷന് വേണ്ടി ഗാഥയുടെ പിറകെ നടക്കുന്ന ഉണ്ണികൃഷ്ണനെ മലയാളികൾ മറന്നു കാണാനിടയില്ല.   മലയാളത്തിലെ എക്കാലത്തെയും മികച്ച സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ചിത്രങ്ങളിൽ ഒന്നായ ‘വന്ദന’ത്തിലാണ്   മോഹൻലാലും ഗിരിജാ ഷെട്ടറും തകർത്തഭിനയിച്ച, മലയാളികളെ പൊട്ടിച്ചിരിപ്പിച്ച രംഗങ്ങൾ അരങ്ങേറിയത്. പ്രണയവും, പ്രണയ നഷ്ടവും പ്രതികാരവുമെല്ലാം അതിമനോഹരമായി  സന്നിവേശിപ്പിച്ചുകൊണ്ട് പ്രിയദർശൻ ഒരുക്കിയ വന്ദനത്തിലെ സൂപ്പർ ഹിറ്റ് രംഗങ്ങൾ തനിമ നഷ്ടപ്പെടാതെ  വേദിയിൽ  പുനരാവിഷ്കരിക്കുകയാണ് കുട്ടിക്കട്ടുറുമ്പുകൾ..പ്രകടനം കാണാം

ചുവടുവെക്കാം പാട്ടിനൊപ്പം. കോഴിക്കോടിന്റെ മണ്ണിൽ പാട്ടിന്റെ പെരുമഴ തീർക്കാൻ ഗൗരി ലക്ഷ്മി, ഗായകൻ ജോബ് കുര്യൻ, അവിയൽ, തൈക്കുടം ബ്രിഡ്ജ് എന്നീ ബാൻഡുകളുടെ തകർപ്പൻ പെർഫോമൻസുമായി 'ഡിബി നൈറ്റ് ബൈ ഫ്‌ളവേഴ്‌സ്’. Book Your Tickets Now..!