ആരാധകരുടെ കണ്ണുനനയിച്ച് സുരാജ്; ‘സവാരി’യുടെ ട്രെയ്‌ലർ കാണാം…

July 12, 2018

സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട് നായക വേഷത്തിലെത്തുന്ന പുതിയ ചിത്രം സവാരിയുടെ ട്രെയ്‌ലർ പുറത്തുവിട്ടു. തൃശൂർ പൂരത്തിന്റെ കഥ പറയുന്ന ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്തിരിക്കുന്നത് അശോക് നായരാണ് . അംഗവൈകല്യമുള്ള ഒരു കഥാപാത്രത്തെയാണ് സൂരാജ് ചിത്രത്തിലൂടെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

 

നിരവധി സിനിമകളിൽ ശ്രദ്ധേയമായ കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചിട്ടുള്ള സുരാജിന്റെ ജീവിതത്തിലെ ഒരു വഴിത്തിരിവാകും ഈ സിനിമ എന്നാണ് ചിത്രത്തിന്റെ അണിയറ പ്രവർത്തകർ പറയുന്നത്. തൃശൂർ പൂരത്തിന്റെ കഥ പറയുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഭൂരിഭാഗവും ചിത്രീകരിച്ചിരിക്കുന്നത് തൃശൂരിലെ തേക്കിൻ കാട് മൈതാനത്തിൽ വെച്ചാണ്. ഓപ്പൺഡ് ഐ ക്രിയേഷൻസിന്റെ ബാനറിൽ റോയൽ വിഷനാണ് സവാരി നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയ്‌ലർ കാണാം…

ചുവടുവെക്കാം പാട്ടിനൊപ്പം. കോഴിക്കോടിന്റെ മണ്ണിൽ പാട്ടിന്റെ പെരുമഴ തീർക്കാൻ ഗൗരി ലക്ഷ്മി, ഗായകൻ ജോബ് കുര്യൻ, അവിയൽ, തൈക്കുടം ബ്രിഡ്ജ് എന്നീ ബാൻഡുകളുടെ തകർപ്പൻ പെർഫോമൻസുമായി 'ഡിബി നൈറ്റ് ബൈ ഫ്‌ളവേഴ്‌സ്’. Book Your Tickets Now..!