പാട്ടും, അനുകരണങ്ങളുമായി കോമഡി ഉത്സവ വേദിയെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തിയ രണ്ടു വയസുകാരി; പെർഫോമൻസ് കാണാം

August 23, 2018

കോമഡി ഉത്സവ വേദിയിൽ പ്രേക്ഷക ഹൃദയം കീഴടക്കാനെത്തിയ കൊച്ചു കലാകാരി പത്മശ്രീ…രണ്ടു വയസുമാത്രമുള്ള ഈ കുട്ടി കലാകാരി ഒന്നര വയസുമുതൽ തന്നെ പാട്ടുപാടാനും, സിനിമാ താരങ്ങളെയും മൃഗങ്ങളെയുമൊക്കെ അനുകരിക്കാനും തുടങ്ങിയിരുന്നു..  ചെറുപ്രായത്തിൽ തന്നെ കോമഡി ഉത്സവ വേദിയിലെത്തി പ്രേക്ഷക ഹൃദയം കീഴടക്കിയ ഈ താരം ഇന്നസെന്റ്, ഉമ്മർ, സത്യൻ, സുരേഷ്‌ഗോപി, തിലകൻ, മോഹൻലാൽ തുടങ്ങി നിരവധി താരങ്ങളെയാണ് വേദിയിൽ അനുകരിച്ചത്.  കൊച്ചുമിടുക്കി പത്മശ്രീ നിഷ്കളങ്കമായ അവതരണവുമായി വേദിയിലെത്തിയതോടെ കോമഡി ഉത്സവ വേദിയിൽ പൊട്ടിച്ചിരിയുടെ അലകളുയർന്നു. പത്മശ്രീയുടെ പ്രകടനം കാണാം…

ചുവടുവെക്കാം പാട്ടിനൊപ്പം. കോഴിക്കോടിന്റെ മണ്ണിൽ പാട്ടിന്റെ പെരുമഴ തീർക്കാൻ ഗൗരി ലക്ഷ്മി, ഗായകൻ ജോബ് കുര്യൻ, അവിയൽ, തൈക്കുടം ബ്രിഡ്ജ് എന്നീ ബാൻഡുകളുടെ തകർപ്പൻ പെർഫോമൻസുമായി 'ഡിബി നൈറ്റ് ബൈ ഫ്‌ളവേഴ്‌സ്’. Book Your Tickets Now..!