പാട്ടു പാടിയും പാട്ടിന് പിന്നിലെ കഥ പറഞ്ഞും രണ്ട് ഗായകർ; വൈറൽ വീഡിയോ കാണാം

September 4, 2018

നാടൻ പാട്ടുകളെ സ്നേഹിക്കുന്ന മലയാളികൾ ഒരുപോലെ ഏറ്റുപാടിയ ഗാനമാണ് ”താരകപെണ്ണാളേ…” മനോഹരമായ ഈ ഗാനം നിരവധി വേദികളിൽ ആയിരക്കണക്കിന് ഗായകർ പാടിത്തെളിയിച്ച ഗാനമാണ്. ഒരുപാട് വേദികളിലൂടെ ശ്രദ്ധേയമായ ഈ ഗാനത്തിന് പിന്നിലെ യഥാർത്ഥ വ്യക്തികൾ കോമഡി ഉത്സവ വേദിയിലൂടെ  ലോകത്തിന് മുന്നിൽ എത്തിയിരിക്കുകയാണ്. വെറുതെയിരിക്കുന്ന ഇടവേളകളിൽ മകൾക്ക് വേണ്ടി എഴുതിയ ഗാനം പിന്നീട് ലോകം മുഴുവനുമുള്ള മലയാളികൾ ഏറ്റെടുത്തു. എന്നാൽ ഈ ഗാനത്തിന് പിന്നിൽ പ്രവർത്തിച്ചവരെ ആരും കണ്ടിരുന്നില്ല.. കോമഡി ഉത്സവ വേദിയിലൂടെ പാട്ടു പാടിയും പാട്ടിന് പിന്നിലെ  കഥ പറഞ്ഞും വേദിയെ കയ്യിലെടുത്ത സത്യൻ കോമല്ലൂരും മധു മുണ്ടകവും… പെർഫോമൻസ് കാണാം..

ചുവടുവെക്കാം പാട്ടിനൊപ്പം. കോഴിക്കോടിന്റെ മണ്ണിൽ പാട്ടിന്റെ പെരുമഴ തീർക്കാൻ ഗൗരി ലക്ഷ്മി, ഗായകൻ ജോബ് കുര്യൻ, അവിയൽ, തൈക്കുടം ബ്രിഡ്ജ് എന്നീ ബാൻഡുകളുടെ തകർപ്പൻ പെർഫോമൻസുമായി 'ഡിബി നൈറ്റ് ബൈ ഫ്‌ളവേഴ്‌സ്’. Book Your Tickets Now..!