ചീപ്പും കടലാസും ഉപയോഗിച്ചൊരു സംഗീതവിരുന്ന്; വീഡിയോ കാണാം

September 28, 2018

പാട്ടെഴുതുന്നതിലും പാടുന്നതിലുമെല്ലാം പ്രതിഭ തെളിയിച്ച കലാകാരനാണ് തുങ്കേഷ് ബാബു. ആലപ്പുഴയിലെ തുരുവമ്പാടിയാണ് ഈ കലാകാരന്റെ സ്വദേശം. നമ്മള്‍ നിസ്സാരമെന്ന് കരുതുന്ന ചീപ്പും കടലാസുപയോഗിച്ച് തുങ്കേഷ് ഒരുക്കുന്ന സംഗീത വിരുന്ന് പ്രേക്ഷകര്‍ക്കെന്നും അത്ഭുക്കാഴ്ചയാണ്.

അച്ഛനില്‍ നിന്നുംമാണ് വിത്യസ്തമായ ഈ കലാപ്രകടനം തുങ്കേഷ് ബാബു ആര്‍ജിച്ചെടുത്തത്. ‘പ്രണയനൊമ്പരം’ എന്ന ആല്‍ബത്തില്‍ പാടി അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട് തുങ്കേഷ്.

സുഹൃത്തുക്കുളും കുടുംബാംഗങ്ങളും ഈ കലാകാരന് നല്‍കുന്ന പ്രോത്സാഹനം ചെറുതല്ല. കോമഡി ഉത്സവ വേദിയെ അമ്പരപ്പിക്കുന്ന പ്രകടനമാണ് തുങ്കേഷ് കാഴ്ചവെച്ചത്. രണ്ട് പാട്ടുകളാണ് ചീപ്പും കടലാസും ഉപയോഗിച്ച് തുങ്കേഷ് അവതരിപ്പിച്ചത്.

വേദിയെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തിയ തുങ്കേഷിന്റെ പ്രകടനം കാണാം

 

 

ചുവടുവെക്കാം പാട്ടിനൊപ്പം. കോഴിക്കോടിന്റെ മണ്ണിൽ പാട്ടിന്റെ പെരുമഴ തീർക്കാൻ ഗൗരി ലക്ഷ്മി, ഗായകൻ ജോബ് കുര്യൻ, അവിയൽ, തൈക്കുടം ബ്രിഡ്ജ് എന്നീ ബാൻഡുകളുടെ തകർപ്പൻ പെർഫോമൻസുമായി 'ഡിബി നൈറ്റ് ബൈ ഫ്‌ളവേഴ്‌സ്’. Book Your Tickets Now..!