അനുകരണകലയില്‍ വിസ്മയങ്ങള്‍ തീര്‍ത്ത് ആറ് വയസുകാരന്‍

September 22, 2018

മിമിക്രിയില്‍ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നതേയുള്ളൂ മുഹബദ് ഷാനില്‍. മലപ്പുറം ജില്ലയിലെ മാളിയേക്കലാണ് ഈ കൊച്ചു കലാകാരന്റെ സ്വദേശം. മാളിയേക്കല്‍ ഗവ.യു.പി സ്‌കൂളിലെ ഒന്നാം ക്ലാസ് വിദ്യാര്‍ത്ഥിയാണ് ഈ ആറു വയസുകാരന്‍.

മറ്റ് കലാകാരന്‍മാരില്‍ നിന്ന് കണ്ടും കേട്ടുമൊക്കെയാണ് മുഹബദ് മിമിക്രിയുടെ ബാലപാഠങ്ങള്‍ പഠിക്കുന്നത്. കലാപരമായ തന്റെ കഴിവുകളെ മികച്ചതാക്കാന്‍ എപ്പോഴും പരിശ്രമിക്കാറുണ്ട് ഈ കൊച്ചുമിടുക്കന്‍. ചുരുങ്ങിയ കാലയളവു കൊണ്ടുതന്നെ മിമിക്രിയില്‍ അത്ഭുത പ്രകടനങ്ങള്‍ കാഴ്ചവെയ്ക്കാന്‍ ഈ കൊച്ചുമിടുക്കനു കഴിഞ്ഞു.

മുതിര്‍ന്നവരെപ്പോലും അമ്പരപ്പിക്കുന്ന മുഹബദ് ഷാനിലിന്റെ അനുകരണ വിസ്മയങ്ങള്‍ കാണാം.

ചുവടുവെക്കാം പാട്ടിനൊപ്പം. കോഴിക്കോടിന്റെ മണ്ണിൽ പാട്ടിന്റെ പെരുമഴ തീർക്കാൻ ഗൗരി ലക്ഷ്മി, ഗായകൻ ജോബ് കുര്യൻ, അവിയൽ, തൈക്കുടം ബ്രിഡ്ജ് എന്നീ ബാൻഡുകളുടെ തകർപ്പൻ പെർഫോമൻസുമായി 'ഡിബി നൈറ്റ് ബൈ ഫ്‌ളവേഴ്‌സ്’. Book Your Tickets Now..!