പ്രായം തോല്‍ക്കും ഈ പാട്ടിനു മുന്നില്‍; വീഡിയോ കാണാം

October 19, 2018

പാട്ടുകളെ പ്രാണനെപ്പോല്‍ ചേര്‍ത്തുവെയ്ക്കുന്ന കലാകാരിയാണ് രാധപ്രഭ. റേഡിയോ സംഗീതമാണ് ഈ പാട്ടുകാരിക്ക് കൂടുതല്‍ ഇഷ്ടം. ചെറുപ്രായം മുതല്‍ക്കെ പാട്ടുകള്‍ പാടിത്തുടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് രാധപ്രഭ.

എഴുപത് വയസാണ് ഈ കലാകാരിയുടെ പ്രായം. വാര്‍ധക്യത്തിലും പാട്ടിനോടുള്ള തന്റെ ഇഷ്ടം കാത്തുസൂക്ഷിക്കുന്നുണ്ട് ഈ കലാകാരി. ശാസ്ത്രീയമായി സംഗീതം പഠിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും സ്വരമാധുര്യംകൊണ്ട് ഏവരുടെയും ഹൃദയത്തില്‍ ഇടംനേടി മുന്നേറുകയാണ് ഈ പാട്ടുകാരി.

കോമഡി ഉത്സവവേദിയിലെത്തിയ രാധപ്രഭ മനോഹരമായ പാട്ടുകൊണ്ട് പ്രേക്ഷകഹൃദയത്തില്‍ ഇടം നേടി. ‘മഞ്ഞണിപ്പൂ നിലാവ്…’ എന്നു തുടങ്ങുന്ന പാട്ടാണ് ഉത്സവവേദിയില്‍ രാധ പ്രഭ ആലപിച്ചത്.

ചുവടുവെക്കാം പാട്ടിനൊപ്പം. കോഴിക്കോടിന്റെ മണ്ണിൽ പാട്ടിന്റെ പെരുമഴ തീർക്കാൻ ഗൗരി ലക്ഷ്മി, ഗായകൻ ജോബ് കുര്യൻ, അവിയൽ, തൈക്കുടം ബ്രിഡ്ജ് എന്നീ ബാൻഡുകളുടെ തകർപ്പൻ പെർഫോമൻസുമായി 'ഡിബി നൈറ്റ് ബൈ ഫ്‌ളവേഴ്‌സ്’. Book Your Tickets Now..!