അല്ലുവിന് ഉജ്ജ്വല സ്വീകരണമൊരുക്കി കേരളക്കര; ആരാധക സ്നേഹത്തിൽ അമ്പരന്ന് താരം, വീഡിയോ കാണാം

November 10, 2018

നെഹ്‌റു ട്രോഫി വള്ളം കളിക്ക് ആവേശം പകരാൻ കേരളത്തിലെത്തിയ തെന്നിന്ത്യൻ താരം അല്ലു അർജുന് വമ്പൻ സ്വീകരണം നൽകി കേരളക്കര. ഭാര്യ സ്നേഹ റെഡിക്കൊപ്പം കൊച്ചി എയർപോർട്ടിൽ എത്തിയ അല്ലുവിനെ സ്വീകരിക്കാൻ വലിയ ജനക്കൂട്ടമാണ് എത്തിയത്. ആയിരത്തിലധികം ആളുകൾ തടിച്ചുകൂടിയത് കണ്ട് താരങ്ങളും അമ്പരന്നു. അല്ലുവിന്റെ ഫ്ലെക്സുകളും കാർഡുകൾക്കുമൊപ്പം താരത്തിന് വലിയ ജയ് വിളികളും കൊച്ചി എയർപോർട്ടിൽ ഉയർന്നുകേട്ടു.

66 -മത് നെഹ്‌റു ട്രോഫി വള്ളം കളിക്ക് മുഖ്യാതിഥിയായാണ് അല്ലു എത്തിയത്. അല്ലുവിനൊപ്പം കേരളാ ബ്ലാസ്റ്റേഴ്‌സ് ടീം അംഗങ്ങളും പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുത്തു.  വള്ളംകളിയ്ക്ക് മുഖ്യാതിഥിയായി സച്ചില്‍ ടെന്‍ഡുല്‍ക്കറെയാണ് ആദ്യം പരിഗണിച്ചിരുന്നത്. എന്നാല്‍ സച്ചിന്‍ പിന്മാറിയതിനാല്‍ അല്ലു അര്‍ജുന് നറുക്ക് വീഴുകയായിരുന്നു.

പ്രളയം വലച്ചെങ്കിലും കേരള പൈതൃകത്തിന്റെയും ടൂറിസത്തിന്റെയും മുഖമായ നെഹ്റു ട്രോഫി വള്ളം കളി ആഘോഷമായി തന്നെ നടത്താന്‍ അധികൃതർ തീരുമാനമാകുകയായിരുന്നു.