അമ്പരപ്പിക്കുന്ന ദൃശ്യഭംഗി; ശ്രദ്ധനേടി സിജു വിൽസൺ നായകനാകുന്ന ‘ഇന്നു മുതൽ’ ടീസർ

December 17, 2020

സിജു വിൽ‌സൺ‌ നായകനായ ഇന്നു മുതലിന്റെ ടീസർ‌ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ ശ്രദ്ധനേടുന്നു. ഇത് തീർച്ചയായും നിങ്ങളുടെ താൽ‌പ്പര്യത്തെ ഉണർത്തുന്നു, മാത്രമല്ല എല്ലാ സൂക്ഷ്മതകളും കണ്ടെത്തുന്നതിന് ഇത് രണ്ട് തവണ കൂടി കാണാൻ‌ നിങ്ങൾ‌ താൽ‌പ്പര്യപ്പെടുന്നു. ദൈവത്തിന് കൈക്കൂലി കൊടുക്കുന്ന ഒരു മനുഷ്യൻ എന്ന ആമുഖത്തോടെയാണ് ടീസർ ശ്രദ്ധനേടുന്നത്. മതവും ദൈവങ്ങളുമൊക്കെയായി ബന്ധപ്പെട്ട പ്രതീകങ്ങളും ടീസറിലുണ്ട്.

രജീഷ് മിഥില തിരക്കഥയെഴുതി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രമാണ് ‘ഇന്നു മുതല്‍’. സൂരജ് പോപ്സ്, നെടുമുടി വേണു, ഇന്ദ്രന്‍സ്, ഗോകുലന്‍, സ്മൃതി, അനിലമ്മ എറണാകുളം എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിൽ മറ്റു പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

Read more: മഞ്ജുവിന്റെ ‘കിം കിം’ ഡാൻസിന് ഒരു നാഗവല്ലി വേർഷൻ; വീഡിയോ

ദി ഗ്രേറ്റ് ഇന്ത്യന്‍ സിനിമാസിന്‍റെ ബാനറില്‍ രജീഷ് മിഥില, മെജോ ജോസഫ്, ലിജോ ജെയിംസ് എന്നിവര്‍ ചേര്‍ന്ന് നിര്‍മ്മിക്കുന്ന സിനിമയുടെ ഛായാഗ്രഹണം എല്‍ദോ ഐസക്ക് നിര്‍വ്വഹിക്കുന്നു. സംഗീതം മെജോ ജോസഫ്, കോ പ്രൊഡ്യുസര്‍ വിമല്‍ കുമാര്‍, പ്രൊഡക്ഷന്‍ കണ്‍ട്രോളര്‍ സുനില്‍ ജോസ് എന്നിവരാണ്.

Story highlights- innu muthal movie teaser