‘പ്രവീൺ മൈക്കിൾ ഒരു വെല്ലുവിളി നിറഞ്ഞ കഥാപാത്രമായിരുന്നു’- ‘നായാട്ടി’നെക്കുറിച്ച് കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ

മാർട്ടിൻ പ്രക്കാട്ട് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പുതിയ ചിത്രമാണ് നായാട്ട്. ചിത്രത്തിൽ കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ പ്രവീൺ മൈക്കിൾ എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ജോജു ജോർജ്, നിമിഷ സജയൻ എന്നിവരാണ് മറ്റു താരങ്ങൾ. കരിയറിലെ വെല്ലുവിളി നിറഞ്ഞ ഒരു കഥാപാത്രമാണ് ഇത് എന്നാണ് കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ പറയുന്നത്.

‘പ്രവീൺ മൈക്കിൾ ഒരു വെല്ലുവിളി നിറഞ്ഞ കഥാപാത്രമായിരുന്നു.. മണിയൻ (ജോജു), സുനിത (നിമിഷ) എന്നിവരുടെ പ്രകടനത്തോടൊപ്പം തിയേറ്ററുകളിൽ സിനിമ കാണാൻ കാത്തിരിക്കാനാവില്ല … കൂടാതെ ചില മാസ്റ്റർ ടെക്നീഷ്യൻമാരുടെ സർഗ്ഗാത്മകതയും..’- കുഞ്ചാക്കോ ബോബന്റെ വാക്കുകൾ.

ജോജു ജോർജ് നായകനായി വേഷമിട്ട് അവാർഡ് നേടിയ ചിത്രമായ ‘ജോസഫി’ന്റെ തിരക്കഥയൊരുക്കിയ ഷാഹി കബീറാണ് നായാട്ടിനും തിരക്കഥ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. ഇതൊരു പോലീസ് സ്റ്റോറിയാണെങ്കിലും ‘ജോസഫുമായി’ സമാനതകളൊന്നുമില്ലെന്നും അദ്ദേഹം വെളിപ്പെടുത്തിയിരുന്നു.കൊവിഡ് – 19 ആരംഭിക്കുന്നതിനുമുമ്പ് ചിത്രത്തിന്റെ വലിയൊരു ഭാഗം ചിത്രീകരിച്ചിരുന്നു. ബാക്കി അടുത്തിടെ പൂർത്തിയായി. അന്വേഷണാത്മക ത്രില്ലറിന്റെ വിഭാഗത്തിൽ പെടുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ചില ലൊക്കേഷനുകൾ പിറവം, മൂന്നാർ, കൊടൈക്കനാൽ എന്നിവയാണ്.

Read More: ലക്ഷ്മി ഗോപാലസ്വാമിക്ക് സർപ്രൈസ് സമ്മാനവുമായി ദുൽഖർ സൽമാനും അമാലും- വീഡിയോ

ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനായി അഭിനയിച്ച ‘ചാർലി’ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധായകനായ മാർട്ടിൻ പ്രക്കാട്ട് ഈ ചിത്രത്തിലൂടെ ആദ്യമായി ത്രില്ലർ വിഭാഗത്തിൽ ചിത്രമൊരുക്കുകയാണ്. ചിത്രത്തിന്റെ ഫോട്ടോഗ്രാഫി ഡയറക്ടർ ഷൈജു ഖാലിദ്, എഡിറ്റിംഗ് ഡയറക്ടർ എഡിറ്റർ മഹേഷ് നാരായണൻ എന്നിവരാണ്. ‘ അമ്പിളിയുടെ ശ്രദ്ധേയനായ വിജയ്, നായട്ടിന്റെ സംഗീത സംവിധായകനാകും.

Story highlights- kunchacko boban about nayattu movie