‘സാർ, വിനോദിന് എന്താണ് പറ്റിയത്?’-‘ഡിയർ ഫ്രണ്ട്’ ട്രെയ്‌ലർ

May 25, 2022

മലയാളത്തിന്റെ പ്രിയ താരം ടൊവിനോ തോമസ് പ്രധാനവേഷത്തിൽ എത്തുന്ന ചിത്രമാണ് ഡിയർ ഫ്രണ്ട്. വിനീത് കുമാർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ രചന ഷർഫു, സുഹാസ്, അർജുൻ ലാൽ എന്നിവർ ചേർന്നാണ് നിർവഹിച്ചിരിക്കുന്നത്. ചിത്രത്തിന്റെ ട്രെയ്‌ലർ എത്തി.

ടൊവിനോ അവതരിപ്പിക്കുന്നത് ഒരു സംഗീതജ്ഞന്റെ വേഷമാണ്. ചിത്രം ഒരു ഫീൽ ഗുഡ് ആണെന്ന സൂചന ടീസർ മുൻപ് തന്നെ സമ്മാനിച്ചിരുന്നു. ദർശന രാജേന്ദ്രൻ, ബേസിൽ ജോസഫ്, അർജുൻ രാധാകൃഷ്ണൻ, സഞ്ജന നടരാജൻ എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്ന ചിത്രം 2022 ജൂൺ 10 ന് പ്രദർശനത്തിനെത്തും.

അതേസമയം, കഴിഞ്ഞ വർഷം മിന്നൽ മുരളി എന്ന സൂപ്പർഹീറോ ചിത്രത്തിലൂടെ ടൊവിനോ തോമസ് രാജ്യത്തുടനീളമുള്ള സിനിമാപ്രേമികളുടെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റിയിരുന്നു. നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിൽ പ്രീമിയർ ചെയ്ത ചിത്രം, മിന്നലാക്രമണത്തിന് ശേഷം അമാനുഷിക ശക്തികൾ നേടുന്ന രണ്ട് പുരുഷന്മാരുടെ കഥ പറഞ്ഞു.

നാരദൻ എന്ന സോഷ്യൽ ത്രില്ലറിലാണ് ടൊവിനോ അവസാനമായി അഭിനയിച്ചത്. ആഷിഖ് അബു സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രത്തിൽ, മറ്റുള്ളവരെ ചൂഷണം ചെയ്യാൻ തന്റെ സ്വാധീനം ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു ജനപ്രിയ വാർത്താ പ്രവർത്തകനായി നടൻ അഭിനയിച്ചു. അന്വേഷിപ്പിൻ കണ്ടേത്തും, വാശി, തല്ലുമാല എന്നിവയും ടൊവിനോ തോമസ് നായകനായി അണിയറയിലുണ്ട്.

Read Also: ഭർത്താവിന്റെ വീട്ടിലേക്ക് പോകാനാവില്ലെന്ന് പറഞ്ഞതിന് 2 മണിക്കൂറോളം വെളിയിൽ നിർത്തി പാഠം പഠിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിച്ച വീട്ടുകാർ…ശ്രദ്ധനേടി യുവതിയുടെ കുറിപ്പ്

ഷർഫു, സുഹാസ്, അർജുൻ ലാൽ എന്നിവർ ചേർന്നാണ് ‘ഡിയർ ഫ്രണ്ട്’ എഴുതിയിരിക്കുന്നത്. ഷൈജു ഖാലിദ് ഛായാഗ്രഹണം നിർവ്വഹിച്ചപ്പോൾ എഡിറ്റിംഗ് ദീപു ജോസഫാണ്. സംഗീതം ജസ്റ്റിൻ വർഗീസ്, കലാസംവിധാനം ഗോകുൽ ദാസ്. റോനെക്‌സ് സേവ്യർ ആണ് ചിത്രത്തിന്റെ മേക്കപ്പ് ആർട്ടിസ്റ്റ്, വസ്ത്രാലങ്കാരം നിർവഹിച്ചിരിക്കുന്നത് മഷർ ഹംസയാണ്.

Story highlights- dear friend movie trailer