ഭീതി പടർത്താൻ ‘കുമാരി’ എത്തുന്നു; ഒക്ടോബർ 28ന് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിലേക്ക്

October 8, 2022

പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ നായകനായ ‘രണം’ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം സംവിധായകൻ നിർമൽ സഹദേവ് തന്റെ രണ്ടാം സംവിധാന സംരംഭമായ ‘കുമാരി’യുടെ റിലീസിന് ഒരുങ്ങുകയാണ്. ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മിയെ നായികയാക്കി ഒരു മിത്തോളജിക്കൽ ഹൊറർ ചിത്രമാണ് സംവിധായകൻ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ പ്രകാരം ഈ വർഷം ഒക്ടോബർ 28ന് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും.

‘കുമാരി’ നിർമ്മിക്കുന്ന പ്രൊഡക്ഷൻ കമ്പനിയായ പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ തന്റെ ഔദ്യോഗിക ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഹാൻഡിലിലൂടെ ചിത്രത്തിന്റെ മോഷൻ പോസ്റ്റർ പങ്കുവെച്ചു “കുമാരി മോഷൻ പോസ്റ്റർ!. അവരുടെ വാഗ്ദാനം. അവളുടെ പേടിസ്വപ്നം. 2022 ഒക്‌ടോബർ 28 മുതൽ തിയേറ്ററുകളിൽ’- പൃഥ്വിരാജ് കുറിക്കുന്നു.

അതേസമയം, അടുത്തിടെ ‘കുമാരി’യുടെ ടീസർ പുറത്തിറക്കിയിരുന്നു. ഇത് ആളുകളിൽ നിന്ന് വളരെയധികം പ്രശംസ നേടിയിരുന്നു. മോളിവുഡിലേക്ക് പുരാണ ഭീതിയുടെ ഒരു പുതിയ ശൈലി കൊണ്ടുവരാനാണ് അണിയറപ്രവർത്തകർ ശ്രമിക്കുന്നതെന്ന് ടീസറിൽ നിന്ന് ഉറപ്പാണ്. കൂടാതെ, ഐശ്വര്യ ലക്ഷ്മിയുടെ ‘കുമാരി’ എന്ന കഥാപാത്രത്തിന്റെ വീക്ഷണകോണിൽ നിന്ന് സിനിമ മുന്നോട്ട് പോകുന്നു.

Read Also: അതിരുകളില്ലാത്ത അമ്മയുടെ സ്നേഹം; സൈക്കിളിൽ തന്റെ കുഞ്ഞിനെ ചേർത്ത് വെച്ച് ഒരമ്മ-വിഡിയോ

ദി ഫ്രഷ് ലൈം സോഡാസിന്റെ ബാന്നറിൽ ജിജു ജോൺ, നിർമൽ സഹദേവ്, ശ്രീജിത്ത് സാരംഗ്, ജേക്സ് ബിജോയ് എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാതാക്കൾ. ഐശ്വര്യാ ലക്ഷ്മി, പ്രിയങ്കാ ജോസഫ്, മൃദുലാ പിൻപല, ജിൻസ് വർഗീസ് എന്നിവരാണ് കുമാരിയുടെ സഹനിർമാണം. ഡയറക്ടർ ഓഫ് ഫോട്ടോഗ്രാഫി എബ്രഹാം, സംഗീതം ജേക്സ് ബിജോയ്, എഡിറ്റർ ആൻഡ് കളറിസ്റ്റ് ശ്രീജിത്ത് സാരംഗ്, പ്രൊഡക്ഷൻ ഡിസൈനർ ഗോകുൽ ദാസ്, എക്സിക്യൂട്ടിവ് പ്രൊഡ്യൂസർ ഹാരിസ് ദേശം, മേക്ക്‌അപ്പ് അമൽ ചന്ദ്രൻ, വസ്ത്രാലങ്കാരം സ്റ്റെഫി സേവിയർ, ലിറിക്‌സ് കൈതപ്രം, ജ്യോതിസ് കാശി, ജോ പോൾ, ചീഫ് അസ്സോസിയേറ്റ് ബോബി സത്യശീലൻ, ബാക്ക്ഗ്രൗണ്ട് സ്‌കോർ ജേക്സ് ബിജോയ്, മണികണ്ഠൻ അയ്യപ്പാ, വി എഫ് എക്സ് സനന്ത് ടി ജി, വിശാൽ ടോം ഫിലിപ്പ്, സ്റ്റണ്ട്സ് ദിലീപ് സുബ്ബരായൻ, സൗണ്ട് മിക്സിങ് അരവിന്ദ് മേനോൻ, സൗണ്ട് ഡിസൈൻ സിങ്ക് മീഡിയ, സ്റ്റിൽസ് സഹൽ ഹമീദ്, പ്രൊമോഷൻ കൺസൽട്ടന്റ് വിപിൻ കുമാർ, ഡിസൈൻ ഓൾഡ് മംഗ്‌സ്.

Story highlights- kumari release date