ട്രെയിൻ നിർത്തിയിടുന്നത് സെക്കൻഡുകൾ മാത്രം; അതിനുള്ളിൽ ചരക്ക് കയറ്റാനുള്ള സ്ത്രീകളുടെ ബുദ്ധിപരമായ നീക്കം- വിഡിയോ

December 9, 2022

ചെയ്യുന്ന ജോലിയെ എത്രത്തോളം അനായാസമാക്കാം എന്ന് ചിന്തിക്കുന്ന ആളുകളുണ്ട്. അവർ ജോലിയിൽ കാണിക്കുന്ന കാര്യക്ഷമത അങ്ങേയറ്റമാണ്. ഇപ്പോഴിതാ, സമയത്തിനൊപ്പം ലക്ഷ്യപൂർത്തീകരണം നടത്തുന്ന ഒരുപറ്റം സ്ത്രീകളുടെ വിഡിയോ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ ശ്രദ്ധേയമാകുകയാണ്. ഏതാനും സ്ത്രീ തൊഴിലാളികൾ ഒരു ലോക്കൽ ട്രെയിനിൽ ഇല കെട്ടുകൾ കയറ്റുന്ന വിഡിയോയാണ് ഇത്.

വിഡിയോയിൽ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിലേക്ക് ഒരു ട്രെയിൻ പ്രവേശിക്കുന്നത് കാണാം. ട്രെയിനിന്റെ ഗേറ്റിന് സമീപം കുറച്ച് സ്ത്രീകൾ നിൽക്കുന്നത് കാണാം, അത് നിർത്തുന്ന നിമിഷം, അവർ കമ്പാർട്ടുമെന്റിൽ സാധനങ്ങൾ കയറ്റാൻ തിരക്കുകൂട്ടുന്നു. ട്രെയിൻ സ്റ്റേഷനിൽ ഏതാനും നിമിഷങ്ങൾ മാത്രം നിർത്തുന്നതിനാൽ അവർ വളരെ വേഗതയോടെ കെട്ടുകൾ ട്രെയിനിൽ കയറ്റുകയാണ്.

“സമയത്തിനും ലക്ഷ്യ ക്രമീകരണത്തിനും അനുയോജ്യമായ കേസ് പഠനം. സ്ത്രീ ശക്തിയെ അഭിനന്ദിക്കുക,” അടിക്കുറിപ്പ് ഇങ്ങനെ നൽകിയിരിക്കുന്നു. അതേസമയം, അടുത്തിടെ ജോലി ആസ്വദിച്ച് ചെയ്യുന്ന ട്രാഫിക് പോലീസിന്റെ വിഡിയോ ശ്രദ്ധനേടിയിരുന്നു.

Read Also: പാലക്കാട് ചുരത്തെ ലോക പ്രശസ്തമാക്കാൻ അത്താച്ചി: മുഖ്യമന്ത്രിക്കു മുന്നിൽ പദ്ധതി അവതരിപ്പിച്ചു

ഒരു ട്രാഫിക് പോലീസുകാരൻ റോഡിൽ ടി-പോയിന്റിന് നടുവിൽ നിൽക്കുകയും കാറുകൾ നിർത്തുമ്പോൾ കാൽനടയാത്രക്കാരെ കടന്നുപോകാൻ അനുവദിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. എല്ലാ ട്രാഫിക് പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരും ചെയ്യുന്ന കാര്യമാണ് ഇതെങ്കിലും ഇദ്ദേഹം അത് വളരെ രസകരവും സന്തോഷപ്രദവുമായ രീതിയിൽ ചെയ്യുന്നു. അത് തന്റെ ജോലിയെ അദ്ദേഹം എത്രമാത്രം ഇഷ്ടപ്പെടുന്നുവെന്നതിന്റെ നേർക്കാഴ്ചയാണ്.

STORY HIGHLIGHTS-  women loading leaf bundles in a local train 

ചുവടുവെക്കാം പാട്ടിനൊപ്പം. കോഴിക്കോടിന്റെ മണ്ണിൽ പാട്ടിന്റെ പെരുമഴ തീർക്കാൻ ഗൗരി ലക്ഷ്മി, ഗായകൻ ജോബ് കുര്യൻ, അവിയൽ, തൈക്കുടം ബ്രിഡ്ജ് എന്നീ ബാൻഡുകളുടെ തകർപ്പൻ പെർഫോമൻസുമായി 'ഡിബി നൈറ്റ് ബൈ ഫ്‌ളവേഴ്‌സ്’. Book Your Tickets Now..!