കൈകളിലെ പരുക്കിലും തളരാതെ സാമന്ത- ചിത്രം പങ്കുവെച്ച് നടി

March 1, 2023

2010-ൽ യേ മായ ചേസാവേ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച സാമന്ത, സിനിമാ മേഖലയിൽ 12 വർഷം പൂർത്തിയാക്കിയിരിക്കുകയാണ്. 2010 ഫെബ്രുവരി 26-നായിരുന്നു നാഗ ചൈതന്യയ്‌ക്കൊപ്പം യേ മായ ചേസാവേ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ അഭിനയരംഗത്തേക്ക് നടി എത്തിയത്. ഒട്ടേറെ പ്രതിസന്ധികളിലൂടെ കടന്നുപോയ സാമന്ത ഇപ്പോൾ സ്ത്രീകേന്ദ്രീകൃത ചിത്രങ്ങളിലാണ് വേഷമിടുന്നത്. ആക്ഷൻ രംഗങ്ങളിൽ ഡ്യൂപ്പില്ലാതെ അഭിനയിക്കാൻ തയ്യാറാകുന്ന സാമന്ത ഇപ്പോഴിതാ, തന്റെ കൈക്കേറ്റ പരിക്കിന്റെ ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവെച്ചിരിക്കുകയാണ്.

‘പെർക്സ് ഓഫ് ആക്ഷൻ’ എന്ന ക്യാപ്ഷനൊപ്പമാണ് ചിത്രം പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത്. കൈപ്പത്തിയിലും മറ്റുമായി പരിക്ക് പറ്റിയ ചിത്രമാണ് നടി പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത്. അതേസമയം, അടുത്തിടെ തന്റെ അപൂർവ രോഗാവസ്ഥയെക്കുറിച്ച് നടി പങ്കുവെച്ചിരുന്നു.

തന്റെ ആരോഗ്യസ്ഥിതി വെളിപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ട്, ഒരു റെക്കോർഡിംഗ് സ്റ്റുഡിയോയിൽ നിന്നുള്ള തന്റെ ചിത്രം പോസ്റ്റ് ചെയ്ത നടി ഇങ്ങനെ എഴുതി, ‘യശോദ ട്രെയിലറിനോടുള്ള നിങ്ങളുടെ പ്രതികരണം അതിശയകരമായിരുന്നു. ഈ സ്നേഹവും ബന്ധവുമാണ് ഞാൻ നിങ്ങളുമായി പങ്കിടുന്നത്, അത് ജീവിതം എന്നിലേക്ക് എറിയുന്ന അവസാനിക്കാത്ത വെല്ലുവിളികളെ നേരിടാനുള്ള കരുത്ത് എനിക്ക് നൽകുന്നു.കുറച്ച് മാസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് എനിക്ക് മയോസിറ്റിസ് എന്ന രോഗമാണെന്ന് കണ്ടെത്തി. അത് ഭേദമായതിന് ശേഷം ഇത് പങ്കിടുമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

പക്ഷേ ഇതിന് കുറച്ച് സമയമെടുക്കുന്നു. ഞാൻ പ്രതീക്ഷിച്ചതിലും ദൈർഘ്യമേറിയതാണ്.എല്ലായ്‌പ്പോഴും ശക്തമായ ഒരു മുന്നേറ്റം നടത്തേണ്ട ആവശ്യമില്ലെന്ന് ഞാൻ പതിയെ തിരിച്ചറിയുന്നു. ഈ പരാധീനത അംഗീകരിക്കുക എന്നത് ഞാൻ ഇപ്പോഴും ബുദ്ധിമുട്ടുന്ന കാര്യമാണ്. എനിക്ക് ഉടൻ തന്നെ പൂർണമായി സുഖംപ്രാപിക്കുമെന്ന് ഡോക്ടർമാർക്ക് ഉറപ്പുണ്ട്. എനിക്ക് നല്ല ദിവസങ്ങളും ചീത്ത ദിനങ്ങളും ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്… ശാരീരികമായും വൈകാരികമായും…. ഒരു ദിവസം കൂടി എനിക്ക് താങ്ങാൻ കഴിയില്ലെന്ന് തോന്നുമ്പോഴും, എങ്ങനെയോ ആ നിമിഷം കടന്നുപോകുന്നു, അതിനർത്ഥം ഞാൻ ഒരു ദിവസം കൂടി അടുത്തിരിക്കുന്നു എന്നാണ്. വീണ്ടെടുക്കൽ..ഇതും കടന്നുപോകും..’.

അതേസമയം, ആദ്യ സിനിമയിൽ തന്നെ പ്രേക്ഷകരെ ആകർഷിക്കാൻ കഴിഞ്ഞ ചുരുക്കം ചില നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് സാമന്ത. പിന്നീട് അവർ നിശ്ചയദാർഢ്യത്തോടെ താരപദവിയിലേക്ക് ഉയർന്നു, കൂടാതെ ചലച്ചിത്രമേഖലയിലെ തന്റെ 12 വർഷത്തെ യാത്രയിൽ ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ സിനിമകൾ നൽകി.

Read Also: മിമിക്രിയിൽ വന്ന കാലഘട്ടം മുതൽ കൂടെയുണ്ടായ സഹപ്രവർത്തക- സുബിയുടെ അപ്രതീക്ഷിത വിടവാങ്ങലിൽ നൊമ്പരത്തോടെ സുഹൃത്തുക്കൾ

അല്ലു അർഹ, ദേവ് മോഹൻ എന്നിവരോടൊപ്പമുള്ള പുരാണ സിനിമയായ ശാകുന്തളം എന്ന സിനിമയിലാണ് ഏറ്റവുമൊടുവിൽ നടി അഭിനയിച്ചത്. അറേഞ്ച്മെന്റ്സ് ഓഫ് ലവ് എന്ന തന്റെ ആദ്യ വിദേശ ചിത്രത്തിലും സാമന്ത ഒപ്പുവച്ചു കഴിഞ്ഞു. ഇതേ പേരിലുള്ള ഒരു നോവലിന്റെ ആവിഷ്‌കാരമാണ് ചിത്രം.

Story highlights- Samantha gets bruises while action scene shooting